Kisu cha Ngariba

Mehek

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
7,462
2,000
Roho inaniuma mno rafiki yangu kapigwa banned hata sijui kafanya kosa gani, moderate namuombea msamaha kwa kosa alilolifanya pamoja na sijui kafanya kosa maana na km wiki hivi sijsjiusha na chochote Jf hasa hasa kuchangia mada huwa napita tu kuna mahali nimeweka genge...... Pole sana rafiki yng mpedwa!!!!!!!!!! Kisu cha Ngariba soon utakuwa free

cc: @Moderate
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Muahidi kitu kizuri basi utakacho mpa akitoka mahabusu ya jf!
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,443
2,000
Ingekua uraiani ningesema niishi na watu vizuri ili nililiwe sasa online niishije? Nigawe sana like au?

Ila rafiki yako huwezi kosa mawasiliano yake, ungemuuliza kosa lake huko huko, kama huna mawasiliano yake huyo siyo rafiki yako, mnazuga.
 

Ombudsman

JF-Expert Member
Apr 18, 2012
3,574
2,000
Ingekua uraiani ningesema niishi na watu vizuri ili nililiwe sasa online niishije? Nigawe sana like au?

Ila rafiki yako huwezi kosa mawasiliano yake, ungemuuliza kosa lake huko huko, kama huna mawasiliano yake huyo siyo rafiki yako, mnazuga.
Wafate PM Mkuu,hautokosa ata mmoja.

Kuhusu mawasiliano,labda wameamua kutumia JF kuwasiliana na sio namba za simu. Siunajua hakuna urafiki wa mwanamme na mwanamke?
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,443
2,000
Wafate PM Mkuu,hautokosa ata mmoja.

Kuhusu mawasiliano,labda wameamua kutumia JF kuwasiliana na sio namba za simu. Siunajua hakuna urafiki wa mwanamme na mwanamke?
Urafiki upo si ndo huu unauona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom