Chukwu emeka
JF-Expert Member
- Jan 12, 2018
- 25,301
- 40,930
Daah Aiseee, ni vema kupeana abc kabla ya kutia aibu mbele za watuHahahahhahahahaaa napenda sana kula denda ila hii hapana.
Yeah Kweli kabisaHii ndio adhari ya kuiga kila kiti..Siyo kila kitu ni cha kuiga. Vingine tuwaachie wazungu tu
Kila kiti mkuuHii ndio adhari ya kuiga kila kiti..Siyo kila kitu ni cha kuiga. Vingine tuwaachie wazungu tu
DuuhNa hii
Ya kuua mtoto!Na hii
Huyu atamuambukiza Mtoto maradhiNa hii
Wewe huli unaliwa mwanamke analiwa haliHahahahhahahahaaa napenda sana kula denda ila hii hapana.
Wewe huli unaliwa mwanamke analiwa hali