USSR
JF-Expert Member
- Jul 15, 2015
- 12,200
- 28,884
🇨🇩 FRN | HATUA MOJA ZAIDI KUELEKEA UJENZI UPYA WA TAIFA!
FRN imepokea kundi la kwanza la magari ya Toyota Land Cruiser Series 70, aina ya magari ya kijeshi yenye mfumo wa kuendesha magurudumu manne (4x4), yaliyokusudiwa kwa ajili ya ARC, jeshi jipya la Kongo. 🪖🚙
Magari haya imara yameundwa kwa ajili ya usafirishaji na safari katika maeneo yenye ardhi ngumu na barabara zisizopitika kwa urahisi.
🇨🇩 Ujenzi upya wa taifa unatekelezwa pia kwa vitendo. Mbele kuelekea taifa lenye nguvu na mamlaka kamili ya kujitawa
ala
frn
FRN imepokea kundi la kwanza la magari ya Toyota Land Cruiser Series 70, aina ya magari ya kijeshi yenye mfumo wa kuendesha magurudumu manne (4x4), yaliyokusudiwa kwa ajili ya ARC, jeshi jipya la Kongo. 🪖🚙
Magari haya imara yameundwa kwa ajili ya usafirishaji na safari katika maeneo yenye ardhi ngumu na barabara zisizopitika kwa urahisi.
🇨🇩 Ujenzi upya wa taifa unatekelezwa pia kwa vitendo. Mbele kuelekea taifa lenye nguvu na mamlaka kamili ya kujitawa
frn