Kishimba Sekondari-Kahama, Tanzania.

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Wale wote tuliosoma O- Level pale Shule ya Sekondari Kishimba wilayani Kahama, MKOA WA Shinyanga.

Wale WA asubuhi (Morning Classes) na wale tuliokuwa jioni (Evening classes). Wote tulikuwa kitu kimoja na ili kuwa ngumu kutofautisha mwanafunzi WA asubuhi na WA jioni. Tulianza pamoja mwaka 1999 na tuka maliza wote kidato cha NNE mwaka 2002.
Bandugu tuanze kutaftana jamanii tuyajenge.

Ndimi Deogratius Kisandu, yule yuleeeee
 

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,270
2,000
Kisandu kuna majukwaa maalum,unachofanya ni sawa unapata nafasi adhimu ya kukutana na Magufuli hlf unamsalimia kwa sauti ya juu ' piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiipozzzzzz'
 

DDNK

Senior Member
Nov 28, 2014
167
225
Unalako Jambo, hili ni jukwaa la siasa, Sasa hii ya school mates kutafutana humu haijakaa sawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom