Nimesema mwongo kw sbbu mifano ulioutoa hauna mantiki,congo kwanza hakuna serikali,ila kuna watawala,congo hakuna mwekezaji wa maana ,kumetamalaki magenge ya wapigaji tu,rushwa,ufisadi,yaani congo imeoza.hakuna kodi inayokusanywa!!leo uje utoe leo mfano wa hivyo?! Na km congo huijui umetoa wp ujasili wa kuifananisha na nchi yako km c mwongo.ukifka tu kasumbalesa unaanza kunusa uchafu wa kongo.fika lubumbashi uione jins ilivyo hovyo!!! Chukua barabara uelekee bitoto au badundu uione congo ilivyo ya hovyo!! Km huwez safiri kw gari toka libumvashi mpk goma mpk ndege!! Barabara ni mbovu hujawahi ona.leo anatokea mtu anakwambia upuuz na wewe unaitikia hewalaa.