Kisa dini mpenzi anataka uhusiano wetu ufe..

Kisa dini mpenzi anataka uhusiano wetu ufe..

hanzagira

Member
Joined
Jun 6, 2018
Posts
32
Reaction score
31
habarini wakuu nipo kwenye ugomvi mzito na msichna wangu ambaye uhusiano wetu toka uanze ni wa muda kiasi kama miaka miwil hivi.
na tatizo kubwa liliopo ni utofauti wa dini zetu yeye ni mkristo na mimi ni muislamu.
Sasa kwa wale ambao mmewahi pitia changamoto kama hii naombeni ushauri wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
IMG_1630.JPG
 
habarini wakuu nipo kwenye ugomvi mzito na msichna wangu ambaye uhusiano wetu toka uanze ni wa muda kiasi kama miaka miwil hivi.
na tatizo kubwa liliopo ni utofauti wa dini zetu yeye ni mkristo na mimi ni muislamu.
Sasa kwa wale ambao mmewahi pitia changamoto kama hii naombeni ushauri wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
SASA NAKUSHAURI. KAA TAYARI.
Achana na huyo mtu. Atakuletea matata siku za mbeleni ukiendelea kung'ang'ania uhusiano usio na afya. Tafuta mtakayekubaliana kiimani. Nimemaliza.
 
habarini wakuu nipo kwenye ugomvi mzito na msichna wangu ambaye uhusiano wetu toka uanze ni wa muda kiasi kama miaka miwil hivi.
na tatizo kubwa liliopo ni utofauti wa dini zetu yeye ni mkristo na mimi ni muislamu.
Sasa kwa wale ambao mmewahi pitia changamoto kama hii naombeni ushauri wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu... Ila ningpenda kujua msimamo wake kwanza anasimamia wap... Then uknpa jibu ntajua nikushaur vp...!

°•°Faith •Hope •Charity•°•
 
habarini wakuu nipo kwenye ugomvi mzito na msichna wangu ambaye uhusiano wetu toka uanze ni wa muda kiasi kama miaka miwil hivi.
na tatizo kubwa liliopo ni utofauti wa dini zetu yeye ni mkristo na mimi ni muislamu.
Sasa kwa wale ambao mmewahi pitia changamoto kama hii naombeni ushauri wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi huyo msichana wako akifa na wewe utajiua?,jibu ni NO ,basi mwache aende zake utafute mtu mwingine anayekufaa,huyo keshapata mtu mwingi anakutafutia sababu akutose blaza jiongeze
 
nimekupata mkuu lkn hizi tabia za kua na mtu pembni ningejua t mna kwa miaka yote hii niliyokua nae sjawahi kosa imani nae hata mara moja labda.
Hivi huyo msichana wako akifa na wewe utajiua?,jibu ni NO ,basi mwache aende zake utafute mtu mwingine anayekufaa,huyo keshapata mtu mwingi anakutafutia sababu akutose blaza jiongeze

Sent using Jamii Forums mobile app
 
habarini wakuu nipo kwenye ugomvi mzito na msichna wangu ambaye uhusiano wetu toka uanze ni wa muda kiasi kama miaka miwil hivi.
na tatizo kubwa liliopo ni utofauti wa dini zetu yeye ni mkristo na mimi ni muislamu.
Sasa kwa wale ambao mmewahi pitia changamoto kama hii naombeni ushauri wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wa kwangu ni muislamu lakini hana shida

CC Zero IQ
 
Mimi nilishwai kwenda kwenda kwa mchumba wangu ni waislamu wakaniuliza mm dini gani nikawaambia sina dini siamin ata kama kuna Mungu aisee nilitimuliwa kama mwizi hahaha


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ushauri mzuri ni uachane naye na utafte wa dini yako mkuu
 
naona kma na bhati mbya nao mna kila niliye kuwa naye kwa muda mfupi tu bhasi alikua posa zitaanza kuja kwao za kutosha mwisho siku nikawa natoa mkono wa kwheri, sababu nilihitaji mtu wa kumwelewa vzur kabla cjachukua hatua, ndio nikasema sasa nahamia upde wa pili na huku kasheshe ndio hili
Ushauri mzuri ni uachane naye na utafte wa dini yako mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kupiga mimba sio solution mtaani kuna kaka dem wake muislam kazaa nae watt wawil wakiume na wakike alitaka kuoa mahari kakataliwa ,akaona isiwe shida kaishi na uyo Dada kwamiaka Tisa mwanamke kaamua kuondoka tu yupo zake kwao mwanaume kafuata mwishoe kajichokea nw anatiana na madem wa chuo kapoteza focus kabsaaa mdada kasepa na mtt wa kike kamwachia mtt wa kiume....yaan mkuu ni bora atafute wa imani yake itakuwa nafuu kidogo
Weka mimba iyo kitu ushauri utafuata

Siyakudumisa Nkosi Yezulu

am better here
 
Bado riziki yako haijakufikia tafta wa dini yako mahusiano ya dini tofauti kudumu kwake ni kwa mbinde sana na asilimia kubwa hayafikii malengo watu huachana mapema tu labda mmoja akubali kumfata mwenzie
naona kma na bhati mbya nao mna kila niliye kuwa naye kwa muda mfupi tu bhasi alikua posa zitaanza kuja kwao za kutosha mwisho siku nikawa natoa mkono wa kwheri, sababu nilihitaji mtu wa kumwelewa vzur kabla cjachukua hatua, ndio nikasema sasa nahamia upde wa pili na huku kasheshe ndio hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom