Kisa dini mpenzi anataka uhusiano wetu ufe..

Kisa dini mpenzi anataka uhusiano wetu ufe..

msimamo wake yeye anadai nimpe ufumbuzii juu ya hilii tu nini hatma ya utofaut wa dini zetu anakomea hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Je Qama yeye anadai uwe mkristo na yeye atkbar awe muislam?
Kama jbu no mwache aende Coz Hkna swala gum katka maisha kama kubadl dn bcoz of her/she.... Je ikatokea mkaachana je utard din yako ya uislam.... Inshort Kuwa na hofu Ya Allah.... Il kesho upate cha kujbu mbele ya #Hakh

°•°Faith •Hope •Charity•°•
 
nimekupata mkuu lkn hizi tabia za kua na mtu pembni ningejua t mna kwa miaka yote hii niliyokua nae sjawahi kosa imani nae hata mara moja labda.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mambo ya imani ni magumu sana, unaweza ukachukulia juu juu halafu baadae ikaleta matatizo. Kama unaweza tafuta mpenzi wa imani yako, hiyo ndio best solution hakuna nyingine.
 
NAKUHAKIKISHIA ILI.

kama mlikaa miaka miwili bila fujo za kidin..leo hii ndo kaanzisha!???.


Ukweli nikwamba, kapata kashikaji kengine, kakristo sasa kanamwambia
"Kwanza mimi ni mkristo mwenzako na kwaiyo tutaoana vzuri".

Ni ngumu sana kwa mwanamke wa kiislam kufuata mume mkristo.

Na nirahisi sana kwa mwanamke mkristo kumfuata mume muislam.

Kwasababu... Ukiristo hauna imani kali...Uislam una imani kali kiasi kwamba anaweza tengwa hata na wazazi wake.

Kwaiyo uyo demu wako mkristo kapata kajamaaa kangine kakikristo ndo maana kasahau miaka yote miwili mloishi vzuri bila iyo kitu.


Mwisho...ACHANA NA HUYO DEMU INGALI BADO KUCHANGA.
 
Mkuu! Hamna namna hapo achaneni kwa nia njema. Nina kadhia kama ya kwako, nimekubali moyo uniume tu!

Ni majuzi tu nimejiezua.

Ila nakiri kwamba nilitokea kumpenda na sijawahi kuwa mwepesi na kuwa muwazi zaidi kwa mwanamke ukimtoa mama yangu labda yeye.

Lakini hakuna jinsi bro! Mbadala ni kuachana kwa wema. Nina imani nitampata wa dini yangu na furaha ya moyo itarudi tena inshaallah.
 
ahsante ndugu umenipa nguvu sanaa mna hata mimi nimeinvest vitu vingi sanaa kwakee ilaa naamini nitaishinda nafsiii
Mkuu! Hamna namna hapo achaneni kwa nia njema. Nina kadhia kama ya kwako, nimekubali moyo uniume tu!

Ni majuzi tu nimejiezua.

Ila nakiri kwamba nilitokea kumpenda na sijawahi kuwa mwepesi na kuwa muwazi zaidi kwa mwanamke ukimtoa mama yangu labda yeye.

Lakini hakuna jinsi bro! Mbadala ni kuachana kwa wema. Nina imani nitampata wa dini yangu na furaha ya moyo itarudi tena inshaallah.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wazazi wa huyo binti hawataki generation yao iangukie ktk dini tofauti. utapata changamoto hata ndani ya ndoa kama mtaoana, ni vyema ukaepuka hilo maana nishaona ndoa kama tatu za mfaano wako na mwisho wa siku utabaki na watoto wakilelewa na mama mwingine bora ufanye uamuzi mapema.
 
Nipe huyo wakwako namimi nikupe wakwangu maana dini yademu wako ndio dini yangu nadini yademu wangu ndio dini yako kama utojali tufanye change.
NB: ila wakwangu ishamzalisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wazazi wa huyo binti hawataki generation yao iangukie ktk dini tofauti. utapata changamoto hata ndani ya ndoa kama mtaoana, ni vyema ukaepuka hilo maana nishaona ndoa kama tatu za mfaano wako na mwisho wa siku utabaki na watoto wakilelewa na mama mwingine bora ufanye uamuzi mapema.
yeah na hiyo ndio swala zito linapoanziaa ila binti hana taabu sema yeye akiwaza familia yake ndio changamoto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mapenzi ya mume na mke huhitimishwa na ndoa hivyo basi ili kujenfa familia yenye maadili mema dini inahusika kuoa au kuolewa na MTU Mwenye dini tofauti na ya kwako huo ni mmomonyoko wa maadili. Ahsante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
habarini wakuu nipo kwenye ugomvi mzito na msichna wangu ambaye uhusiano wetu toka uanze ni wa muda kiasi kama miaka miwil hivi.
na tatizo kubwa liliopo ni utofauti wa dini zetu yeye ni mkristo na mimi ni muislamu.
Sasa kwa wale ambao mmewahi pitia changamoto kama hii naombeni ushauri wenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mfuate Ndio njia nzuri kama unampenda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu! Hamna namna hapo achaneni kwa nia njema. Nina kadhia kama ya kwako, nimekubali moyo uniume tu!

Ni majuzi tu nimejiezua.

Ila nakiri kwamba nilitokea kumpenda na sijawahi kuwa mwepesi na kuwa muwazi zaidi kwa mwanamke ukimtoa mama yangu labda yeye.

Lakini hakuna jinsi bro! Mbadala ni kuachana kwa wema. Nina imani nitampata wa dini yangu na furaha ya moyo itarudi tena inshaallah.
Hata nikikupa pole naona si sahihi.

Ipo kwangu pia na ni mwaka huu mpaka nikajiona nimeanza vibaya, japo nilikaa muda mrefu bila kuwa na mpenzi nikitamani nimpate aliye na sifa zote za kuwa mke hatimaye nilimpata aliniamini sana nami nilimuamini, tofauti ya dini zetu ndizo sababu sipo nae tena.

Natamani ningeweza nihakikishe anampata mwanaume sahihi aolewe nao kutokana na mengi mazuri aliyofanya kwangu.

S" nilikubali niumie ili nisiharibu maisha yako nakumbuka kauli yako kuwa "A... me sihitaji boyfriend nahitaji mume" ila nilikosa sifa za kuwa mume wako.

Allah atujaalie sote kati yetu wenza walio sahihi kwetu, na tuishi vyema katika ndoa ikiwa tutajaliwa kufikia huko aamin.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata nikikupa pole naona si sahihi.

Ipo kwangu pia na ni mwaka huu mpaka nikajiona nimeanza vibaya, japo nilikaa muda mrefu bila kuwa na mpenzi nikitamani nimpate aliye na sifa zote za kuwa mke hatimaye nilimpata aliniamini sana nami nilimuamini, tofauti ya dini zetu ndizo sababu sipo nae tena.

Natamani ningeweza nihakikishe anampata mwanaume sahihi aolewe nao kutokana na mengi mazuri aliyofanya kwangu.

S" nilikubali niumie ili nisiharibu maisha yako nakumbuka kauli yako kuwa "A... me sihitaji boyfriend nahitaji mume" ila nilikosa sifa za kuwa mume wako.

Allah atujaalie sote kati yetu wenza walio sahihi kwetu, na tuishi vyema katika ndoa ikiwa tutajaliwa kufikia huko aamin.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mapenzi ni ya ajabu sana. Muda mwengine Usiporuhusu kuumia hautoweza kusonga mbele.
 
Back
Top Bottom