Kisa dini mpenzi anataka uhusiano wetu ufe..

Kisa dini mpenzi anataka uhusiano wetu ufe..

mimi nakuumia umia ndio hua sikutakii kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
Muda mwengine inabidi! Mfano halisi ni mazingira yaliyokukuta. Maamuzi bora hapo ni kuruhusu kuumia.

Na maisha ndivyo yalivyo, vitu/mambo mengine hauwezi kuyapata na bila chungu(maumivu) huwezi kuijua furaha. Ndiyo kanuni na nidhamu ya maisha ilivyo.
 
Hata nikikupa pole naona si sahihi.

Ipo kwangu pia na ni mwaka huu mpaka nikajiona nimeanza vibaya, japo nilikaa muda mrefu bila kuwa na mpenzi nikitamani nimpate aliye na sifa zote za kuwa mke hatimaye nilimpata aliniamini sana nami nilimuamini, tofauti ya dini zetu ndizo sababu sipo nae tena.

Natamani ningeweza nihakikishe anampata mwanaume sahihi aolewe nao kutokana na mengi mazuri aliyofanya kwangu.

S" nilikubali niumie ili nisiharibu maisha yako nakumbuka kauli yako kuwa "A... me sihitaji boyfriend nahitaji mume" ila nilikosa sifa za kuwa mume wako.

Allah atujaalie sote kati yetu wenza walio sahihi kwetu, na tuishi vyema katika ndoa ikiwa tutajaliwa kufikia huko aamin.

Sent using Jamii Forums mobile app
I'm happy to see you here
Amen,, akhsante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NAKUHAKIKISHIA ILI.
kama mlikaa miaka miwili bila fujo za kidin..leo hii ndo kaanzisha!???.
Ukweli nikwamba, kapata kashikaji kengine, kakristo sasa kanamwambia
"Kwanza mimi ni mkristo mwenzako na kwaiyo tutaoana vzuri".
Ni ngumu sana kwa mwanamke wa kiislam kufuata mume mkristo.
Na nirahisi sana kwa mwanamke mkristo kumfuata mume muislam.
Kwasababu... Ukiristo hauna imani kali...Uislam una imani kali kiasi kwamba anaweza tengwa hata na wazazi wake.
Kwaiyo uyo demu wako mkristo kapata kajamaaa kangine kakikristo ndo maana kasahau miaka yote miwili mloishi vzuri bila iyo kitu.
Mwisho...ACHANA NA HUYO DEMU INGALI BADO KUCHANGA.
Nimerudia mara nne kusoma sehemu ulizoandika " kakristo" sijaelewa maana yake.Kwa faida ya akili yangu nyembamba naomba unifafanulie.
 
Back
Top Bottom