Kisa cha Ruge na Historia ya Maisha yangu

Kisa cha Ruge na Historia ya Maisha yangu

mwanamme kwenye mapenzi anapoteza mapenzi na Mali. ..lkn mwanamke anapoteza mapenzi tu....mapenzi mapenzi mapenzi ....dah
 
Life goes on, dunia inazunguka.
Hakuna haja ya kjiapiza, kulaani n.k
Mshukuru mungu kwa kila jambo, kila mmoja wao hao kuna kitu mungu anamwepusha nacho au kuna baraka anamletea.
Hayatokei kwao tu, yanatokea kila uchao kwenye jamii, sema tu kwa kuwa hawa ni maarufu ila kila mmoja wetu ana mapito yake.
 
Alivyokuwa anakizungusha huko tht, redioni n. k mlimuonea huruma zama? Ale fursa sasa.
 
waafanyakazi wenngi mabinti wanaofanya kazi pale wamelalamika jamaa anapakua kwanza kabla kukupa ajira, muosha huoshwa
 
waafanyakazi wenngi mabinti wanaofanya kazi pale wamelalamika jamaa anapakua kwanza kabla kukupa ajira, muosha huoshwa

Hao wafanyakazi mabinti wanalazimishwa? Na kama ishu ni ajira, Je! Kwa nn wasizikatae ajira zake zenye masharti ya ngono?
 
Pole mkuuu


Ila atleast siku hizi na wanaume nao wanalizwa cjui kwa nini nafarijika mnooo maana zamani ilikuwa kila siku wadada ndo tunalia tuuu !!!!
Aiseee pambaneni na hali zenu
 
Moja ya makosa makubwa wabayofanga wazaz lipo hapa,unaruhusuje mwanao wa kike akaishi na mwanaume bila ndoa?
Unakubali VIP mwanaume au mwanamke mzae bila kufunga ndoa?
Pole kwa iliyokutokea Ila funzo ni kwamba hakuna kitu kibaya kama kuishi na mwanaume au mwanamke kwa kujaribu ndoa,ukitaka kujarib jaribun huko barabaran lakin sio kuishi nae, mnasahau huwez kumjua MTU unaeishi nae chini ya miaka minne?? Kufahamina na kukubaliana mpka kuzaa sio kipimo cha kumjua MTU na kumwelewa,mnakimbilia kuishi na watto wa watu matokeo yake wanazalishwa na vidume vingine then mnabak kulalamika.

Mwanaume mwenye busara hawez kukaa na mtoto wa kike bila ndoa,maana hatichelewag kugeuka. Unamtumia baadae tunawatupa halaf wakifanya wao tunaona wanatuonea.

Jifunzeni kutoka kwa waliowazid na mtumie makosa ya watu wengine kujifunza. Pole tena kwa yaliyokukuta kiongoz
[emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
Sababu ke hawapendi kufunguka ila wakifunguka mhu hapatakalika. Endeleeni kuongea tu ila Jua linaangaza na linaona kinachotendeka hata gizani.
Sijui kwanini zama anaonekana mbaya wakati ruge ni chitombi anaejulikana. Kwahiyo binti wa watu angeendelea tu kusubiri kwenye Hamna!!!!
 
tatizo la selfish people ndo ili, unalijua file na ruge alivyo humaniser? na ana watoto wangapi nje wew ongelea file lako usijilinganishe na ruge Malaya aliyekubuh otherwise muwe mnafanana tabia
 
Ila kumbuka ruge ana watoto wengine nje ya wale wa zamaradi!!
Na mpaka amezaa nae watoto wawili kwanini asingeoa kabisa???

Ruge mwanaume mwenzangu ila kwa hili hapana aiseee,
Mwanamke amekuzalia watoto wawili bado hutaki kuoa!!!!
Nashangaa wanao mtetea,kazingua kweli.
 
Hata kama ana watoto wa nje, boss kajitoa sana kwa mama viwili, kila kitu anapewa, Zam ubinafsi na kutaka fame, ndio kaamua kuvipa vipaumbele kwenye maisha yake
Mh poleni kwa kuumizwa. Ila msi mlaum yule Dada mana watoto wawili bila ndoa sio mchezo. Badae mnge mcheka nyie wenyewe na kum dharau.
 
Moja ya makosa makubwa wabayofanga wazaz lipo hapa,unaruhusuje mwanao wa kike akaishi na mwanaume bila ndoa?
Unakubali VIP mwanaume au mwanamke mzae bila kufunga ndoa?
Pole kwa iliyokutokea Ila funzo ni kwamba hakuna kitu kibaya kama kuishi na mwanaume au mwanamke kwa kujaribu ndoa,ukitaka kujarib jaribun huko barabaran lakin sio kuishi nae, mnasahau huwez kumjua MTU unaeishi nae chini ya miaka minne?? Kufahamina na kukubaliana mpka kuzaa sio kipimo cha kumjua MTU na kumwelewa,mnakimbilia kuishi na watto wa watu matokeo yake wanazalishwa na vidume vingine then mnabak kulalamika.

Mwanaume mwenye busara hawez kukaa na mtoto wa kike bila ndoa,maana hatichelewag kugeuka. Unamtumia baadae tunawatupa halaf wakifanya wao tunaona wanatuonea.

Jifunzeni kutoka kwa waliowazid na mtumie makosa ya watu wengine kujifunza. Pole tena kwa yaliyokukuta kiongoz
Sijaelewa, kwani ukiwa na ndoa inaongeza nini kwa mfano? Ivo viapo havi ondoi usaliti ni maneno tu hata hayana maana
 
Sijaelewa, kwani ukiwa na ndoa inaongeza nini kwa mfano? Ivo viapo havi ondoi usaliti ni maneno tu hata hayana maana
Sikuhukumu kwa lolote Ila unajua ndoa ni nn? Ukishajua na ukaiishi huo usaliti ni akili yako...ktk maisha usiposimamia cchte lazima utaangukia popote,weng wa wasaliti hawaanzi ndan ya ndoa Ila weng ni tabia mienendo yao waliyoi hagua na Mara nying watu hawa huacha mwili wao uiongoze akili so lazima ukutane na mkwamo,sisi wanadamu tunapswa akili zetu ndio ziendeshe mwili na dhamira Ila ukiwa tu na tabia ya wanyama ambao wao wanatawala mazingira yanaowazunguka ndio wwngi wao wanakuja kulia lia huku. Usaliti ni kutowajibika ipasavyo kwa mwezi wako na mahusiano yakifa jua wote mmeshindwa kuwajibikiana.. Ila ni ukosefu wa maadili na tamaa ndio unawaruhusu wahusika waish pamoja bila ndoa maana hakuna kitabu cchte cha dini kilichoelezea ishi nae kwanza ndo umuoe hakuna na hakitawah kutokea
 
Back
Top Bottom