Kisa cha Mimi kugombea demu na Jini

the_legend

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
1,405
2,000
Huwezi kugombana na mwenye nyumba....labda ujenge yako.

Otherwise ni kuwa tu mpole boss hata kama hii thread yako waieweke kwenye jukwaa la biashara ni kukanyaga gia tu wadau tutasoma tu.
Kweli kabisa mkuu. Sioni sababu ya kufanya mambo yawe mengi, binafsi hata sikujua kama umehamishwa
 

Mariki boy

Senior Member
Nov 17, 2019
191
500
Huwezi kugombana na mwenye nyumba....labda ujenge yako.

Otherwise ni kuwa tu mpole boss hata kama hii thread yako waieweke kwenye jukwaa la biashara ni kukanyaga gia tu wadau tutasoma tu.
Apo umenena eko mkuu maana wengine tayali tume subscribe kwaiyo ashushe vitu tuu alafu tusipo angalia soon wataaza fukuta bahadhi ya comment maana moderetor sijui wanaishi wap kwa apa Tanzania kama sio ,,,,,,, kwampalange

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 

0ozg Tz

JF-Expert Member
Feb 28, 2016
1,374
2,000
HUU MSTARI NIMEUPENDA SANA,NMECHEKA KAMA MALAYA WA KONA BAR

ilikuwa Ijumaa nikapita mitaa flani kwa wana wangu walikuwa wamepika kitimoto. Sisi tulikuwa hatuna dini kwa kweli. Tuligonga na ugali nikashiba sana
 

LIKE

JF-Expert Member
Dec 17, 2013
4,704
2,000
Nadhani ni kwa sababu wame monopolize aina hii ya mtandao wa kijamii.hawana ushindani. Ndo maana wanakuwa na kiburi sana. Uzi wangu nlianzisha habari mchanganyiko. Wakatoa wakapeleka MMU sikulalamika. Though nliona si sahihi. Leo wameutoa MMU wameleta kwenye entertainment. Hii siyo entertainment. Siyo story ya kubuni. Why wafanye hivyo?
Mods hawahusiki,unawalaumu bure

itakuwa yule jini kamaindi ww kutoboa siri,kwa hiyo unakuwa unaona maluweluwe kumbe hata huku walikouleta ni poa tu

umeanza na kuzirazira ikiwa ni dalili jini amekuvaa...wewe endeleza story kabla jini hajakupa upofu
 

Member to remember

JF-Expert Member
Oct 31, 2020
1,302
2,000
Nini maana ya lever nyingine??? Kama lugha ya kigeni inasumbua ni vyema ukaandika tu kiswahili mkuu,

Kifupi mods wamezingua, huu uzi ilibidi uwe kwenye habari na hoja mchanganyiko au mahusiano ila sio kwenye burudani.

Na kama kwako unaona ni sawa hamna tatizo, its okay ila huwezi kuona mawazo ya wengine yanakutia aibu kwasababu kila mtu ana mtazamo wake, na sio lazima wote tufanane.
kwani hii ni habari? au ni hoja?!
hii ni simulizi' na imeletwa kwenye jukwaa husika..!
 

Shupavu

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
318
500
Dah hapa sasa tunaoteseka ni sisi!!

Hivi ni kwanini mods hamtufikirii sisi wapenzi wasomaji kabla ya kufanya maamuzi??
Sasa mleta mada amegoma what next????
mods hawawafikirii walaji kabla hawajafanya maamuzi.
 

Shupavu

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
318
500
Ujue ni kwamba
Yeye Chizi Maarifa anajua fika kuwa hii sio chai wala story za Kwenye vitabu ni kitu kilichomkuta really kwenye Maisha yake

Sasa kwanini wao wanaoitwa moderators wauhamishe walete jukwaa la sports & entertainment ?? Kwamba mkasa wa jamaa ni michezo na Burudani sio ?? Inakatisha tamaa kwake Chizi Maarifa kuendelea kumwaga mambo

Rudishen Uzi mahala husika otherwise mje na majibu hapa
Active Moderator Cookie
Maxence Melo
daah!
Yaani unateseka na majini wadau wanaona ni michezo na burudani mateso yako.
 

Jimena

JF-Expert Member
Jun 10, 2015
25,129
2,000
kwani hii ni habari? au ni hoja?!
hii ni simulizi' na imeletwa kwenye jukwaa husika..!
Hii ni habari ambayo ilimtokea mtu miaka iliyopita, na kule habari na hoja mchanganyiko kuna habari za aina hii nyingi tu na wala hazijahamishwa,

Wengi tu wametusimulia majanga waliyokutana nayo miaka ya nyuma na wengine bado wanaendelea kutupa habari za matukio hayo kama alivyofanya Chizi Maarifa

Unaweza kuniambia ni kwanini uzi huu uhamishwe na zile nyingine za aina hii zibakie??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom