Kipindi maalum cha Lowassa na Uchaguzi ITV (01 Jan, 2016)

Kipindi maalum cha Lowassa na Uchaguzi ITV (01 Jan, 2016)

Hivi umeambiwa na nani huyo Mzee ni mmasai, AU ndiyo kujitorosha?
Hizo hela za kurusha kipindi si akasaidie wamasai wengine wenzake kule arusha ,sijui washauri wa huyu mzee ni akina nani vile
 
1. Waliowafundisha watu kuwa lowasa ni fisadi ni chadema


Sasa wanatakiwa watuambie ufisadi wake ni nini


2. Lowasa hajashindwa urais ulioshindwa ni unafiki Wa chadema

3. Mungu atawalaani chadema kwa kumsingizia lowasa kuwa ni fisadi . kelele za chadema kuwa lowasa ni fisadi kwa miaka kumi ,ndio zilizofanya wananchi wenye akili timamu wasiipigie kura ukawa.


4.Lowasa alipohama ccm alisema ataweka kila kitu wazi , lkn mpaka Leo si yeye wala Mr zero aliyetoa hizo siri za ccm.!!!

Sasa wanazificha za nini!?!



Chadema huenda ni kenge Wa njano
 
amekwambia kwamba anawahadaa watanzania, hii ndo shida ya kunywa komoni
hujitambui wewe, anapofanya siasa kanisani lengo lake ni nini?? Na je anataka watu wakwepe kodi na wasidaiwe sababu tu waliunga mkono yeye?? acha kujitoa ufahamu
 
Hizo hela za kurusha kipindi si akasaidie wamasai wengine wenzake kule arusha ,sijui washauri wa huyu mzee ni akina nani vile
Wewe wazo lako ni hela tuuu???
Hizo hela za kipindi ulimtolea wewe???
 
Napata taabu sana kufahamu ukweri kuhusu kipindi maalumu cha lowasa 2015 kilicholushwa na ITV kufahamu kama ni biashara au ni mapenzi yao kwake maana hata baada ya tume ya uchaguzi kumtangaza raisi wa jamuhuri ya muungano wa tanzania wao walidiliki kuandika kuwa raisi wa ccm.
 
Back
Top Bottom