Kipindi maalum cha Lowassa na Uchaguzi ITV (01 Jan, 2016)

Kipindi maalum cha Lowassa na Uchaguzi ITV (01 Jan, 2016)

Wajinga ndio waliwao ITV wameshapiga 10M..
Kila jambo lina gharama yake, ila kwa mtu kama wewe huwezi kujua maana. Kipindi kilichorushwa leo uliza kule Zanzibar kimeleta hamasa gani na matokeo yake ni nini.
Kimeamsha ari iliyokuwa imelala kwa kwa kupumbazwa na kauli mbiu #HAPAKAZITUU kumbe sio kuleta huduma bora za afya, elimu na ustawi wa maisha bali ni hapakazituu ya kubomoa nyumba za masikini waliookoteza vijisenti vyao au pension zao na kujijengea vijumba vya kuishi maeneo ya mabondeni kutokana na urasimu wa kupata viwanja. Nyumba ambazo leo zinaonekana uchafu kwa wale nazo.
 
Lowasa Anataka waliomsapoti wasilipe kodi .


Hahahahahaaa.
Hujui wala kuelewa anaposema kuna watu wanakuwa harassed kwenye kodi kwa vile wana itikadi tofauti anamaanisha nini. Hayo yakutolipa kodi yako wewe. Kwanza wewe kodi unaijua? Huonyeshi dalili za kufanya biashara ya kukuwezesha kuingia Katika category ya walipa kodi kwani uwezo wako wa kifkra unaonyesha uko kwenye level ya kutumikishwa hata ubahatike kupewa mtaji wa mamilioni. In short you were born slave.
 
Hujui wala kuelewa anaposema kuna watu wanakuwa harassed kwenye kodi kwa vile wana itikadi tofauti anamaanisha nini. Hayo yakutolipa kodi yako wewe. Kwanza wewe kodi unaijua? Huonyeshi dalili za kufanya biashara ya kukuwezesha kuingia Katika category ya walipa kodi kwani uwezo wako wa kifkra unaonyesha uko kwenye level ya kutumikishwa hata ubahatike kupewa mtaji wa mamilioni. In short you were born slave.
Kukwepa kodi ni kosa la jinai, unatakiwa kukamatwa Mara moja.

Sasa unataka ukwepe kodi alafu usiwe harassed kivipi ??


Yani uachwe tu kwa sababu ulisapoti lowasa!!!

Wazungusha mikono jaribuni kuzungusha na viuno basi huenda mkapata mabadilikooo kwenye bongo zenu
 
Kukwepa kodi ni kosa la jinai, unatakiwa kukamatwa Mara moja.

Sasa unataka ukwepe kodi alafu usiwe harassed kivipi ??


Yani uachwe tu kwa sababu ulisapoti lowasa!!!

Wazungusha mikono jaribuni kuzungusha na viuno basi huenda mkapata mabadilikooo kwenye bongo zenu
Kakuambia wakwepa kodi? Umesoma shule gani wewe unashindwa kuelewa? Hapa tunazungumzia overcharged and harassment ambazo ni unnecessary ambazo ukisema tuu wafanyabiashara huwa wanaelewa unamaanisha nini. Kwa vile wewe hujawahi kufanya biashara ( sizungumzii ya ubuyu) huwezi kuelewa namaanisha nini.
Kukaa kimya wakati mwingine kunaficha mengi, ungefanya hivyo ingekuongezea heshima.
 
Kakuambia wakwepa kodi? Umesoma shule gani wewe unashindwa kuelewa? Hapa tunazungumzia overcharged and harassment ambazo ni unnecessary ambazo ukisema tuu wafanyabiashara huwa wanaelewa unamaanisha nini. Kwa vile wewe hujawahi kufanya biashara ( sizungumzii ya ubuyu) huwezi kuelewa namaanisha nini.
Kukaa kimya wakati mwingine kunaficha mengi, ungefanya hivyo ingekuongezea heshima.
Kama wanaona wanaonewa kwa overcharge waende mahakamani, sasa wanaenda kulalamika kwa lowasa atawasaidia nini.

Wapiga domo akina lisu ,mnyika wataishauri vipi serikali kukusanya mapato wakati aliyekinunua chama ( lowasa) hataki walipe??
 
Matatizo ya huyu Mzee ni makubwa zaidi ya tunavyodhani!

Kazi ya kuchunga ng'ombe inamfaa zaidi!

Anahitaji huruma kwa sababu anapitia kipindi alichopitia Augustine Lyatonga Mrema!
 
Matatizo ya huyu Mzee ni makubwa zaidi ya tunavyodhani!

Kazi ya kuchunga ng'ombe inamfaa zaidi!

Anahitaji huruma kwa sababu anapitia kipindi alichopitia Augustine Lyatonga Mrema!
Hahahahaha

Mkuu ajenda kuu ya chadema sasa hivi kutetea na kulinda mafisadi.

Juzi tu hapa Kubenea alimtetea mkurugenzi Wa kinondoni.

Leo tena lowasa anatetea wakwepa kodi. Duh!


Chadema walidhani wamepata kumbe wamepatikana!!!!!
 
Hiki kipindi hakina maana zaidi ya kutuumiza wanaharakati misiwepo kabisa.tena Itv waombe radhi maana wanacho maanisha sijaelewa
Kumbuka hapo tayari 10M ya Lowasa imeliwa...wajinga ndio waliwao...
Ilikuwa itv na kimeisha mana kimetumia kama dk15 na sielewi walikuwa wanataka kutuambia nini mana wamerudia yale yale tu
 
Last edited:
Mshaurieni Lowasa akae kimya tu...anapoteza hela za bure......Anaelekea kwenye foleni ya akina Cheyo na Mrema
Lowasa na akina Mrema na cheyo ni vitu viwili tofauti , wale hawakuwa na kitu ni walikuwa na njaa sana na waling'ang'ania wenyeviti , Lowasa hataki cheo yy ni mwanachama wa kawaida tu pia anajiweza kwenye kipato anachotaka kusema ni Ukweli tu wala hana Tatizo na Magufuli .
 
Hujui wala kuelewa anaposema kuna watu wanakuwa harassed kwenye kodi kwa vile wana itikadi tofauti anamaanisha nini. Hayo yakutolipa kodi yako wewe. Kwanza wewe kodi unaijua? Huonyeshi dalili za kufanya biashara ya kukuwezesha kuingia Katika category ya walipa kodi kwani uwezo wako wa kifkra unaonyesha uko kwenye level ya kutumikishwa hata ubahatike kupewa mtaji wa mamilioni. In short you were born slave.
Duh Mkuu kauli yako kali sana. Washaurin watu walipe kodi. Walikuwa hawalipi kodi wakaiona Ccm haifai sasa wanahimizwa kulipa wanaanza kulia tena kuwa wanaonewa.

Lipeni tu kodi kwa maendeleo ya taifa. Ukilipa bila ujanja ujanja hakuna wa kukusumbua. Lowasa hatawasaidia. Ataamsha tu ari ya kuhakikisha kuwa wafuasi wake wote wawe wanalipa kodi sahihi on time.
 
Hujui wala kuelewa anaposema kuna watu wanakuwa harassed kwenye kodi kwa vile wana itikadi tofauti anamaanisha nini. Hayo yakutolipa kodi yako wewe. Kwanza wewe kodi unaijua? Huonyeshi dalili za kufanya biashara ya kukuwezesha kuingia Katika category ya walipa kodi kwani uwezo wako wa kifkra unaonyesha uko kwenye level ya kutumikishwa hata ubahatike kupewa mtaji wa mamilioni. In short you were born slave.
Kumtetea Lowassa na hoja zake inakubidi uvae ujinga kama wewe siyo mjinga!

Umewahi kusikia wazee ambao ni wafadhiri wakuu wa CHADEMA kama Mzee Philemon Ndesamburo amekuwa harassed/embarrassed kwenye kulipa kodi? Mzee kama Philemon Ndesamburo wanafanya biashara zao kwa haki na kuheshimu sheria za nchi katika biashara.

Yaani unataka serikali iwachekee watu kama Bashir Fenel Awale ambao ni matapeli wa kimataifa kwa sababu wana urafiki au undugu na Lowassa. My left foot.
 
Tatizo la Jambazi Sugu ule mpango wake wa kukwepa kodi na kutowalipa wafanyakazi wa Voda kima cha chini umekwama sasa zile pipi alizokuwa anagawa itakuwa shida sana kuzifikisha JF kwa wafadhili wake ipo kazi.
 
Duh Mkuu kauli yako kali sana. Washaurin watu walipe kodi. Walikuwa hawalipi kodi wakaiona Ccm haifai sasa wanahimizwa kulipa wanaanza kulia tena kuwa wanaonewa.

Lipeni tu kodi kwa maendeleo ya taifa. Ukilipa bila ujanja ujanja hakuna wa kukusumbua. Lowasa hatawasaidia. Ataamsha tu ari ya kuhakikisha kuwa wafuasi wake wote wawe wanalipa kodi sahihi on time.
Mkuu wewe in muelewa hill liko wazi, hivi unaweza kudhani Lowassa anapinga kodi halali kukusanywa? Ila ukweli kuna watu wanafanyiwa vitendo vya kukomolewa kisa itikadi zao.
Ndio ni kweli watendaji walikuwa wanalaumiwa hawakusanyi kodi, kwa hiyo ndio wanaamua kuwakomesha hao walikuwa wanawalaumu?
Hii ni sawa na mfano mmoja (kumradhi lakini) ambao binti mmoja aliolewa na kijana kumbe yule kijana ni mlevi sana na akawa hawajibiki katika mambo ya unyumba. Binti akaona akashtaki kwa baba mkwe naye akamwita kijana kumfokea sana kwa nini hawajibiki.
Yule kijana akaamua sasa ni kumkomesha mke kwa kuwajibika kulikopitiliza hadi kinyume na maumbile.
Hapo tena ikawa sio kuwajibika bali tatizo lingine
 
Anatapa tapa ameanza kuona akipotea kwa kasi kwenye siasa
 
Back
Top Bottom