Kipindi maalum cha Lowassa na Uchaguzi ITV (01 Jan, 2016)

Kipindi maalum cha Lowassa na Uchaguzi ITV (01 Jan, 2016)

Ki ukweli sijaelewa mantiki ya kipindi hiki kwani kimelenga kuzungumzia mchakato mzima wa uchaguzi kwa Lowasa hadi kupiga kura na matokeo.

My take:
Nazikubali busara za lowasa ila kwasasa ningemshauri atulie tu.
Hello, it seems kipindi kimesitishwa unceremoniously while on air (gear imebadilishwa angani). Kimechukua hardly dakika 10, and it was inconclusive. Inaelekea kuna amri imetolewa kusitisha kipidi husika. TV watujuze.
 
Ni kumbukumbu, kwani shida iko wapi? Hukuona Star Tv jana & leo walikuwa na documentary ya uchaguzi? Uchaguzi lilikuwa tukio kubwa kwa nchi yetu mwaka 2015.

Hivyo katika ku wind up mwaka, unapokumbushia matukio muhimu huwezi kuacha la uchaguzi; Na kipindi hiki ni sehemu mojawapo. Binafsi, nimefarijika kukumbushwa kile kilichotokea. Acheni kuwa too pessimistic kwenye maisha, mtaishia kuuumia sana. Be optimistic instead.
 
Kwanini mwataka atulie??? Mwaogopa nini??? Lowassa ni MTU huru mwacheni, chuki zenu dhidi yake hazitafanikiwa kamwe
 
lengo ni waliomisi kuzungusha mikono...wajikumbushe ujinga wao.
Ukijiheshimu nawe utaheshimiwa,
Sawa thread haina hati miliki, siwezi kukuzuia kucomment,
Lakini siku nyingine usije post utumbo wako humu
 
Hello, it seems kipindi kimesitishwa unceremoniously while on air (gear imebadilishwa angani). Kimechukua hardly dakika 10, and it was inconclusive. Inaelekea kuna amri imetolewa kusitisha kipidi husika. TV watujuze.
Wazee wa hisia za Watanzania...yaani nyie muda wote ni kulaumu tu hata mafuta yakikata...Ndugu yako alikua amelipia dk 15 tu.Nadhani ushazungusha mikono,sasa nenda ukazungushe na ki.uno kwa m.meo
 
Uckute ndo anaenda kuugua kichaa huyu mzee...wacha tusubiri
 
Muda wa kampeni umeisha bora akae kimya tu aendelee na mifugo yake kama akuvyoahidi, Magufuli sasa hivi anafanya kazi aliyotumwa na watanzania.
 
Wazee wa hisia za Watanzania...yaani nyie muda wote ni kulaumu tu hata mafuta yakikata...Ndugu yako alikua amelipia dk 15 tu.Nadhani ushazungusha mikono,sasa nenda ukazungushe na ki.uno kwa m.meo
Please respond in a civilized manner. Usitukane, Wewe hunifahamu, hivyo huna sababu ya kutukana - mimi au mchangiaji mwingine. Kama una hakika kipindi kililipiwa dakika 15, basi ilikuwa inatosha kujibu hivyo. Swali langi lilikuwa la kitafiti - nikiomba ITV itujuze. Kuitikia swali hilo hakukuhitaji kusindikizwa na matusi wala kejeri.
 
Please respond in a civilized manner. Usitukane, Wewe hunifahamu, hivyo huna sababu ya kutukana - mimi au mchangiaji mwingine. Kama una hakika kipindi kililipiwa dakika 15, basi ilikuwa inatosha kujibu hivyo. Swali langi lilikuwa la kitafiti - nikiomba ITV itujuze. Kuitikia swali hilo hakukuhitaji kusindikizwa na matusi wala kejeri.
Nani kakutukana wewe? Umesema mwenyewe kuna amri kutoka juu imetoka...huo ni ulofa na uchonganishi wa Kinyumbu.Lizee lako halina maana saivi,halina thamani tena....Zungusheni mikono wafuasi vitumbua mliobaki.
 
Ki ukweli sijaelewa mantiki ya kipindi hiki kwani kimelenga kuzungumzia mchakato mzima wa uchaguzi kwa Lowasa hadi kupiga kura na matokeo.

My take:
Nazikubali busara za lowasa ila kwasasa ningemshauri atulie tu.
Wajinga ndio waliwao ITV wameshapiga 10M..
 
duuh amakwel ukizoea kuishi ndan ya 'MFUMO' siku ukitoka ni kazi xana, utatapatapa na kufurukuta but mwisho wa siku utasarenda, tzama mrema & comp. hv wakuu huyu mzee wa2 lowaxa hana washaur! au hashauriki? mzee ange2lia tu, mbn heshma aliyojijengea ni kubwa xana kwa nn asi2lie tu,
 
Hello, it seems kipindi kimesitishwa unceremoniously while on air (gear imebadilishwa angani). Kimechukua hardly dakika 10, and it was inconclusive. Inaelekea kuna amri imetolewa kusitisha kipidi husika. TV watujuze.

Kwani hotuba za lowassa wakati wa kampeni zilitumia muda gani?
Tushazoea hotuba za lowassa, aongee zaidi ya dakika 10 basi umechemsha.
 
Ki ukweli sijaelewa mantiki ya kipindi hiki kwani kimelenga kuzungumzia mchakato mzima wa uchaguzi kwa Lowasa hadi kupiga kura na matokeo.

My take:
Nazikubali busara za lowasa ila kwasasa ningemshauri atulie tu.
Mwache atupe tafakari ya tangazo la Lubuva
 
Muda wa kampeni umeisha bora akae kimya tu aendelee na mifugo yake kama akuvyoahidi, Magufuli sasa hivi anafanya kazi aliyotumwa na watanzania.
Nilikuwa mahali napata kinywaji na wenzangu kufurahia mwaka mpya na kipindi hicho kikarushwa. Hakika niliona furaha ya watu WOTE na yakasemwa mengi tofauti na haya yanayosemwa na hawa walio weka post zao hapa juu. Najiuliza hivi hawa ndio Great thinkers kama tunavyoaminishwa kuwa JF ndio Home kwao? Anyway tuyaache hayo, turudi hapo uliposema JPM anafanya kazi aliyotumwa na Watanzania, real? Mpaka sasa ni kufukuzana tuu, jee ndicho tumemtuma? Kakuta kipindupindu lakini bado watu wanakufa nacho kuliko kipindi kingine chochote. Madawa mpaka sasa kwenye zahanati hakuna, maji na umeme hakuna mkakati ulio wazi kwa spidi aliyosema na hata hiyo ADA ELEKEZI YA SHULE BINAFSI aliyoahidi ameshindwa(hapa namaanisha serikali yake) kuitolea majibu na kesho kutwa shule zinaanza kufunguliwa.
Kama tumesema #HAPAKAZITUU basi tufanye kazi inayopaswa kufanywa na mambo ya maigizo waachiwe kina Wema na Joti wafanye. Hivi haya mambo ya kuuza sura yataisha lini nchi hii?
ImageUploadedByJamiiForums1451681236.082907.jpg
 
Back
Top Bottom