Kipima joto

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,041
2,000
Mmeoana na unapendana na mpenz wako,ila mtu anawasumbua sana kwenye penz lenu ingawa mna msimamo,siku moja ukaenda kuwinda porini,ukamwona swala na ukaamua kumpiga risasi,swala akakwepa,kumbe nyuma ya yule swala kwa mbali kulikuwa na mwindaji mwingine,kwa hiyo swala alipokwepa risasi ikampiga mwindaji mwingine na kufa hapo hapo,duh kwa mbali yule ambaye alikuwa anawavuruga kwenye penzi akatokea,akasema lazima nitasema ulimwua makusudi na mna bifu,bila hivo nifanye mapenz na mpenz wako mara moja tu,halafu we ndo umtongozee yeye mpenz wako,wanafanya mapenz,but kila siku anataka arudie mchezo bila hivo atasema we mdo uliua.....hapo utafanyaje?uende jela ya maisha yako yote au umegewe?
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,486
2,000
Hakuna mbaya nzuri mbaya ni mbaya tu, dawa ni kumtambaliza na yeye pia
 

Mbishi SR

Member
Jul 21, 2011
48
0
Mmeoana na unapendana na mpenz wako,ila mtu anawasumbua sana kwenye penz lenu ingawa mna msimamo,siku moja ukaenda kuwinda porini,ukamwona swala na ukaamua kumpiga risasi,swala akakwepa,kumbe nyuma ya yule swala kwa mbali kulikuwa na mwindaji mwingine,kwa hiyo swala alipokwepa risasi ikampiga mwindaji mwingine na kufa hapo hapo,duh kwa mbali yule ambaye alikuwa anawavuruga kwenye penzi akatokea,akasema lazima nitasema ulimwua makusudi na mna bifu,bila hivo nifanye mapenz na mpenz wako mara moja tu,halafu we ndo umtongozee yeye mpenz wako,wanafanya mapenz,but kila siku anataka arudie mchezo bila hivo atasema we mdo uliua.....hapo utafanyaje?uende jela ya maisha yako yote au umegewe?

Yaani mbaya wangu amejileta mwenyewe porini?! Opportunity presenting itself, tena nini sasa. Mapema kabla ya hata hajasema ameona nimeua. atasemea kwa Sir God!
 

Zimba

Senior Member
Jul 30, 2011
114
195
Nafikiri majibu yanaridhisha. Au mwenzetu risasi ndo ilikuwa moja?
 

Simcaesor

Senior Member
Jul 15, 2011
112
0
mimekubali mawazo ya wengi ni kuua yeye, lakini je kama ndiyo ilikuwa risasi ya mwisho unafanyeje ile ya kumpiga swala ambayo iliua mtu?
 

joramjason

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
425
195
Yaliyomkuta marehehemu Chacha .. baada ya kumuona live Balali USA unayajua wewe?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom