Kipilimba, Umekubali kuvuliwa nguo?

Tusipoteze muda kujadili mambo ambayo ni implied badala ya factual events. Wastaafu wanaojiita wazee wa kuheshimika wanasema Musiba, Kipilimba kuhamishwa unasema Musiba. Baadaye utasema hata Diwani kuhamishwa ni Musiba, Nape kuomba radhi ni Musiba. Let’s not waste good reasoning. Ulivyoanza kuandika ni kama ulitaka kumjadili Kipilimba, lakini uliishia kuandika Musiba. Musiba tumeshamjadili sana hapa JF. Ubora wake, umuhimu wake, vyanzo vyake vya taarifa, n.k.
 
JF ina mambo mengi...Duh! Kumbe nilikuwa sahihi kabisa, kueleza hapo awali kuwa Kuifungia JF ama kuihujumu JF nikutokujitakia mema. Ila Dr ni 'kichwa'...niliwahi kusikiliza mahojiano yake kabla ya kupewa nafasi ile...ana'tiririka vizuri'...!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…