Kipi unakumbuka toka kwa mama yako?

Kipi unakumbuka toka kwa mama yako?

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Posts
38,379
Reaction score
56,095
Habari wana JF,

Leo MMU naomba tujikumbushe matendo, mambo mazuri ambayo mama zetu wametufanyia kwasababu wamama wengi ndo walezi wa watoto na familia.

Mimi mama angu hayupo duniani ila mda mrefu kidogo, ila tukio kubwa ni kua kuna siku alisusa kula baada ya kuchapwa na mama angu mkubwa kipindi anaumwa.

Lingine alisafiri akakaa muda mrefu nakumbuka kwenye 1999 -hivi siku anarudi sisi tumehama tumehamia kungine, basi akaelekezwa tunapoishi kuna mtu akamleta vile kafika basi akaniita G..kugeuka namuona mama ghafla...yaani alinikumbatia aiseehh sijapata kukumbatiwa kama vile.
Nalikumbuka mpaka Leo lile kumbato.

Ni vidogo ila kwangu vina maana sana.

Wewe wakumbuka nini kwa mama yako mpenzi?
 
Aisee namkumbuka sana mama yangu(RIP),alikua tayari kufanya kitu chochote kwa ajili yangu...nakumbuka aligoma kuja kwenye mahafali yangu kidato cha nne,akaniambia yeye atahudhuria mahafali ya kidato cha 6 nijitahidi nifaulu,lakini alifariki nikiwa kidato cha 6,nampenda mama na ntazidi kumuombea kanijengea msingi imara sana.
 
.....Mimi kwa muda huu mama angu yupo ng'ambo, I really miss her badly! (Ingawa ni mkali sana)

Napenda pale huwa najifanya naumwa, kumbe siumwi ( nadeka tu) utasikia pole mwanangu kipenzi! Daah nikisikia hii kauli kutoka kwake najihisi nimebarikiwa!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] cha kudeka wewee...

wamama wanakuwa wakali Ila wanatupenda!sana
.....Mimi kwa muda huu mama angu yupo ng'ambo, I really miss her badly! (Ingawa ni mkali sana)

Napenda pale huwa najifanya naumwa, kumbe siumwi ( nadeka tu) utasikia pole mwanangu kipenzi! Daah nikisikia hii kauli kutoka kwake najihisi nimebarikiwa!
 
Ninayoyakumbuka kwa MAMA yangu siwezi kuelezea nikamaliza kwani bado nitakuwa sijamtendea haki.

Bila utetezi wa mama yangu ningeshazinguana na Mzee na kutosalimiana naye kabisa.

Kidogo nachokumbuka:-

Kuna siku nlikuwa nataka kwenda kwenye interview na kulikuwa na mabinti kadhaa na watu wazima nyumbani...mama akaniambia mbele yao kwa sauti..

"Hebu we mtoto vua hilo shati nilifue usiende kuniaibisha kwenye hiyo INTAFIU (sio interview) watu wakabaki kushangaa jitu kubwa kufuliwa na mama.

Pia sio mara moja na ukubwa huu mama ananiuliza

"Umeshakula chakula" au ananiuliza

"Mbona hujavaa sweta na baridi hii ?

Mwacheni mama aitwe mama, Kamwe siwezi kujiona mkubwa kuliko yeye.
 
nachokumbuka alikubali kukabiliana na majanga yote nikiwa tumboni mwake.

baba yake amekufa huku akiwa anaujauzito wangu hapohapo anasoma chuo huku mzazi mwenzie anajirusha na jiji la makonda.
mama kafiwa masomo kasitisha ananilea tumboni kwa gharama za urithi wao hakika ME TOO nikazaliwa huku dada yake anafariki nakubaki mama peke yake hana kaka wala dada wa damu.

hatimae nimekuwa kwa neema na msaada wa mungu mpaka kufikia hapa wana jf mnaniona najua kusoma na kuandika humu ni mbinde za mama alizopigania nipate elimu hadi sasa nimekuwa...

my mom i ll hold u kwakweli hata kama sina hela ila nitapambana uishi kwa amani na furaha adi uone kuwa hukukosea kunizaa...



i love uuuu mama!!!!!!!!!!!
 
Mama yangu ananiambiaga ktk watoto wote mimi ndo sikumsumbua kuanzia mimba, uchungu hakupata (yani zero pain) mpaka kwenye malezi (I was such an angel) .
Alipokuwa akiniweka kitandani asiponikumbuka ndo basi tena. Silii wala nini.

Ananiambiaga mwanangu Reina, uliifanya kazi yangu ya kukuzaa na kukulea kuwa rahisi sana.

Nakupenda mama
 
Ninakumbuka vingi haviwezi hesabika Mungu ampumzishe Mama yangu mahali pema peponi Ameen, ila alikua ananidekeza na ukubwa wangu nafuliwa mpk nguo za ndani daah... nikiwa na majanga nazidi kumkumbuka natamani angekuepo lkn ndio hayupo siwezi mkufuru sana Mungu yy mwenyewe anajua kwa nn ametaka iwe hivyo ana sbbu zake.
 
Mimi nakumbuka kutokana na maisha aliyopitia tangu utotoni nilikuwa namsikia akilalamika endapo akipata pesa kuna vitu(ndoto zake) atafanya.

*Baada ya kupata kazi kwa miaka mi4 mfululizo sasa natimiza ndoto zake tu mpk sasa nimefikia 90%, malengo na ndoto zangu nimeachana nazo mpaka nitimize ndoto za mama kwa kiasi cha kujiridhisha. "Nowdays she always happy & proud of me"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom