Kipi unakumbuka toka kwa mama yako?

Kipi unakumbuka toka kwa mama yako?

Daaah siwezi kuelezea mema yake nikayamaliza ila namkumbuka kwa Mambo mengi san alikuwa akinifulia nguo zangu Na ukubwa wangu looh alitulea malezi Mazuri mnoo nakuombea Barak na uzima mama angu uendelee kufaidi matunda yako kutoka kwetu nakupenda sana mama angu sijwahi pata Upendo wako popote katka uso huu wa ardhi Allah akupe maisha marefu mama angu[emoji8]
 
Nakumbuka upendo wake hasa kwangu kitinda mimba wake...

Ilikua nikitishiwa tu huko mtaani nikienda kushtaki kwake basi jiandae. Hakutaka nionewe kabisa

Nilipata wa kumdekea na nilideka vizuri sana... Ila ilikua nikizingua ananipa kichapo heavy bila huruma. Nalia sana mpaka ananibembeleza mwenyewe na kuniambia kwa upole nisirudie tena
 
Mama yangu alikuwa mhasibu wa kitongoji yaani aliaminika kwa wanawake kiasi cha kumletea hela awatunzie bure hadi muda waliokuja kuchukua wenyewe. Mama alitumia nafasi(opportunity) hiyo ya hela zao kunisomesha hadi kufanikiwa. Mama amchaye BWANA siyo wa mchezo mchezo. BWANA WAJALIE KHERI WAMAMA WOTE.
 
Upendo wa pekee aliokuwa nao kwangu Mtoto wake pekee.

Sitosahau Mara ya mwisho tunaagana akiwa anasafiri, alilia sana wakati tunaagana alinihusia vingi hasa Upendo, kwa utoto ule nilikuwa nacheka tu nakutoa maagizo ya dhawadi kumbe tayari alishajua hatutoonana tena akiwa hai, aligeuka Mara tatu kuniaga kabla hajamaliza ngazi ya mwisho kwenye basi akifuta machozi.

Miaka 15 sasa bado anaishi moyoni mwangu na Upendo ule sijawahi kuupata popote ulikuwa wakipekee.

Mungu na azidi kuzipumzisha pahala pema Roho za kina Mama wote waliotangulia mbele za haki.
 
Mamangu kanifanyia mengi sana, siwezi sema yote jamani ila kukumbatiwa ndo hunifanya nimkumbuke zaidi, Mama nakupenda mnoooo Mungu azidi kukutia nguvu
 
Habari wana jf!

Leo MMU naomba tujikumbushe matendo,mambo mazuri ambayo mama zetu wametufanyia!
Kwa sababu wamama wengi ndo walezi wa watoto na familia!

Mimi mama angu hayupo duniani Ila mda mrefu kidogo Ila tukio kubwa ni kua kuna siku alisusa kula baada ya kuchapwa na mama angu mkubwa!kipindi anaumwa..!

Lingine alisafiri akakaa muda mrefu nakumbuka kwenye 1999 -hivi siku anarudi sisi tumehama tumehamia kungine...!!basi akaelekezwa tunapoishi kuna mtu akamleta vile kafika basi akaniita akaniita G...kugeuka namuona mama ghafla...yaani alinikumbatia aiseehh sijapata kukumbatiwa km vile...!!
Nalikumbuka mpk Leo lile kumbato!
Ni vidogo Ila kwangu vina maana sana...

Wewe wakumbuka nini kwa mama yako mpenzii!!???
duh,r.i.p mummy. nakumbuka nilikua niko mabinti warembo kadhaa tumesimama tunapiga story alafu nimevaa kata k, akatukututa akaniita ile kufika karibu yake akanishusha suruali mbele ya wale madem akaniambia hata siku 1 nisivae kihuni iwe mwisho. yan nilikasirika hatari,ila ndo ivo tena ni mzazi wako huwezi kufanya lolote.
 
Mama yangu ananiambiaga ktk watoto wote mimi ndo sikumsumbua kuanzia mimba, uchungu hakupata (yani zero pain) mpaka kwenye malezi (I was such an angel) .
Alipokuwa akiniweka kitandani asiponikumbuka ndo basi tena. Silii wala nini.

Ananiambiaga mwanangu Reina, uliifanya kazi yangu ya kukuzaa na kukulea kuwa rahisi sana.

Nakupenda mama
Sio hali ya kawaida lakini
 
Rip mummy, nakumbuka mama alikuwa mzungu wa roho na fighter sana. Alitupenda watoto wote na aliumia sana kipindi tukiwa katika matatizo.
Im the last borne nakumbuka jinsi mamaangu alivyokuwa akinihudumia vyema kipindi naumwa nikiwa mtoto mdogo. Alinibeba sana overnight au alfajiri kwenda kupiga sindano za masaa. Kristapen.
Sikukuu alihakikisha nainjoy hata kama hatuna kitu ila lazma ningepata nguo mpya, tungekula vyema. Wageni walikuwa hawakauki nyumbani ila tokea amenitoka life has never been the same.Ametuachia pengo kubwa sana.
Namkumbuka sana my momma!
 
nashindwa nikoment vipi ! sijui unamanisha ambao mama zao wamisha aga dunia au?? maana kama mama yako bado yupo huwezi sema unakumbuka kitu maana huwezi jua kizuri au kibaya ambacho amisha kifanya bado anaweza kukifanya akiwa bado angali hai.
 
nashindwa nikoment vipi ! sijui unamanisha ambao mama zao wamisha aga dunia au?? maana kama mama yako bado yupo huwezi sema unakumbuka kitu maana huwezi jua kizuri au kibaya ambacho amisha kifanya bado anaweza kukifanya akiwa bado angali hai.
Kwanini usiweze kukumbuka kizuri au kibaya akichokufanyia?

Matendo ya mtu aliye hai hayakumbukwi?
 
Mama! namkumbuka kwa vingi saana mama yangu she made me to be smart,usafi ndo kitu ambacho alikuwa akinisisitiza, pia kanifanya kuwa talkless coz nakumbuka kauli yake kuwa mwanaume wa kweli haongei saana bali hutenda! hayo maneno yamenifanya nionekane too innocent thanks u mom! mama kafight till i hold my first degree maisha yalipokuwa magumu chuoni nilikuwa naogopa hata kumwambia coz ndugu zangu huwa wananambia mama huwa anaumia saana ukisema unashida thank u mom.
 
Upendo wa pekee aliokuwa nao kwangu Mtoto wake pekee.

Sitosahau Mara ya mwisho tunaagana akiwa anasafiri, alilia sana wakati tunaagana alinihusia vingi hasa Upendo, kwa utoto ule nilikuwa nacheka tu nakutoa maagizo ya dhawadi kumbe tayari alishajua hatutoonana tena akiwa hai, aligeuka Mara tatu kuniaga kabla hajamaliza ngazi ya mwisho kwenye basi akifuta machozi.

Miaka 15 sasa bado anaishi moyoni mwangu na Upendo ule sijawahi kuupata popote ulikuwa wakipekee.

Mungu na azidi kuzipumzisha pahala pema Roho za kina Mama wote waliotangulia mbele za haki.
Polee Sana Mkuu... Tushukur kwa yote
 
Everything,ivi nilivo ni mama.Alitoswa akiwa mjamzito but hakuniua alinizaa.....no option but I remember everything.....love you mama.
Poleeee mkuu but tupo wengi wa namna hii kikubwa ni shukran kwa mola hatukutupwa chooni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom