Kipi kizuri?


Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Ilifika siku ya kusafiri kwenda safari ya mbali kidogo ambapo gari hulazimika kuondoka alfajiri sana....! Ni kwa sababu hiyo nililazimika kuondoka nyumbani jioni nikalale guest karibu na kituo cha kupandia basi lile...! Kwa bahati mbaya nilichelewa kidogo, na hatimaye nikalazimika kulala pasipo na utulivu murua...! Ilipofikia takribani saa tatu za usiku, ukimya ulitawala kwa muda, ambapo niliweza kujipumzisha na kupata kausingizi mtamu kidogo...! Lakini kama saa nne na nusu hivi, nilishutushwa na kelele za chinichini zilizokuwa zikisikika kutoka chumba cha jirani yangu, na ambayo imekuwa ikiongezeka kwa kiwango fulani mithili ya kama vili umbali unapungua....! Sauti hii ilikuwa ni ya mtu mmoja tu, na wa jinsia tofauti na ya kwangu...(yaani wa kike)...! Pamoja na kelele zote hizo, nilipata kusikia vizuri maneno mawili yanayoingiliana mithili ya ukinyume wa kila mmoja...! Mlalamikaji amekuwa akitaja maneno kadhaa, lakini amekuwa akiniacha hoi pale aliposema; Chomeka...., Chomoa...! Chomeka...., Chomoa....! na kuendelea...! Nilitamanni nimuone asubuhi nimuulize maana ya maneno hayo, lakini sikufanikiwa kutokana na safari yangu ya asubuhi na mapema....! Sasa, leo nauliza kwa wenye kuelewa....! Kipi kizuri; Kuchomeka, au Kuchomoa?
Nawasilisha...!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Konakali saaaaaaaaaaaana
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Vyote sawa kuchomeka na kuchomoa maana vinategemeana, mfano mzuri ni kama kukata mbao kwa kutumia MSUMENO wa mkono.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,770
Likes
329
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,770 329 180
Ilifika siku ya kusafiri kwenda safari ya mbali kidogo ambapo gari hulazimika kuondoka alfajiri sana....! Ni kwa sababu hiyo nililazimika kuondoka nyumbani jioni nikalale guest karibu na kituo cha kupandia basi lile...! Kwa bahati mbaya nilichelewa kidogo, na hatimaye nikalazimika kulala pasipo na utulivu murua...! Ilipofikia takribani saa tatu za usiku, ukimya ulitawala kwa muda, ambapo niliweza kujipumzisha na kupata kausingizi mtamu kidogo...! Lakini kama saa nne na nusu hivi, nilishutushwa na kelele za chinichini zilizokuwa zikisikika kutoka chumba cha jirani yangu, na ambayo imekuwa ikiongezeka kwa kiwango fulani mithili ya kama vili umbali unapungua....! Sauti hii ilikuwa ni ya mtu mmoja tu, na wa jinsia tofauti na ya kwangu...(yaani wa kike)...! Pamoja na kelele zote hizo, nilipata kusikia vizuri maneno mawili yanayoingiliana mithili ya ukinyume wa kila mmoja...! Mlalamikaji amekuwa akitaja maneno kadhaa, lakini amekuwa akiniacha hoi pale aliposema; Chomeka...., Chomoa...! Chomeka...., Chomoa....! na kuendelea...! Nilitamanni nimuone asubuhi nimuulize maana ya maneno hayo, lakini sikufanikiwa kutokana na safari yangu ya asubuhi na mapema....! Sasa, leo nauliza kwa wenye kuelewa....! Kipi kizuri; Kuchomeka, au Kuchomoa?
Nawasilisha...!


Ungeacha ki-note kwa mwenye guest wakirudia tena awaulize then safari ijayo upate jibu.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Subiri kidogo.....
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
safari njema! ukirudi kapange chumba hicho hicho
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Ungeacha ki-note kwa mwenye guest wakirudia tena awaulize then safari ijayo upate jibu.
Kweli umenena....! Noted for the next time...
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Chomeka ... Chomeka
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Umeoa? Kama sio naamini utakua na gf... hebu usisahau kumuuliza pia ili uboreshe ndani kwako pia...........
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
mada zingine upupu mtupu
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,375