Kipi kitangulie, heshima au upendo?

Ila wanafunzi hasa wa dar wanapata tabu sana maana baadhi yao wanaingia kwenye daladala muda ambao wenzao wa mikoani wanaamka
 
kuna siku nilipanda daladala na mwanafunzi kachoka hadi anasinzia ila mtu mzima ambaye yupo fit akataka apishwe. Kiukweli nilimlipia nauli ya mtu mzima maana hiyo hali hata mimi naielewa haswa kwa shule zetu za kidumu na mfagio

ila kama unavyosema watu waliniangalia kwa jicho baya na minong'ono ila sikujali
 

Jamii inaliona tofauti, hata akilipa nauli itatafsiriwa kuwa ana jeuri tu!
 
Jamii inaliona tofauti, hata akilipa nauli itatafsiriwa kuwa ana jeuri tu!
unajua vitu vingine inatokana na malezi, tumeshaaminishwa hivyo hata mgeni ambaye ni mtu mzima akifika sebuleni utakuta watoto wote mnampisha ili aongee na wazazi

Ukikuta mtu mzima anafanya kazi hata kama umechoka itabidi umsaidie tu ili ujenge heshima ya familia yako kuwa wana malezi mazuri. ni muendelezo tu huo
 

Ni bora hiyo ya kuwapisha wakubwa ili wazungumze, kuna ile viti havitoshi nyumbani... hili mzazi ndo inabidi akae chini ni uzembe wake.
 
Una bei gani kwenye account?
 
Nimekumbuka enzi zangu nasoma nilikuwa nalipa nauli ya mtu mzima..kupisha mkubwa nipende na si lazima...ingawa katika Jamii yetu tulivyojizoesha utaonekana huna heshima
 
Ni nani huyo, ni mwanafunzi amekosa siti!!
Risiti ilitoka ila daaah jirani akiwasha taa wakati umeacha sabuni kwenye beseni si vizuri Njodo nilimwita ila sikumbuki aliyemtuma mheshimiwa Lugola ni nani kwa kua Wizara imeshatoa muongozo kuhusu vyandarua!
 
Risiti ilitoka ila daaah jirani akiwasha taa wakati umeacha sabuni kwenye beseni si vizuri Njodo nilimwita ila sikumbuki aliyemtuma mheshimiwa Lugola ni nani kwa kua Wizara imeshatoa muongozo kuhusu vyandarua!

Viroba vilipigwa marufuku, serikali sio wajinga... sijui unavipata wapi!

Jiepushe navyo kwa ustawi wa afya yako.
 
Ni bora hiyo ya kuwapisha wakubwa ili wazungumze, kuna ile viti havitoshi nyumbani... hili mzazi ndo inabidi akae chini ni uzembe wake.
ndio ujamaa huo brother na mtu unajifunza kutokuwa mbinafsi ila mkarimu. Si unazijua familia zetu hizi hata vyombo vya udongo vinatumika akija mgeni [emoji23]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…