Kipi kilisababisha ufukuzwe kazi

Kipi kilisababisha ufukuzwe kazi

Habari.

Maisha yana panda shuka nyingi Sana.

Niambie sababu ipi ilikufanya ufukuzwe kazi.

Tuambie Tujifunze kitu.

Sent from my SO-01L using JamiiForums mobile app
Sijui kwanini katika maisha yangu sijawahi kufukuzwa kazi, wakati najitafuta kabla sijaamua kufungua kampuni zangu nilikuwa naamuaga tu kuacha mwenyewe, na walikuwa wananililia sana niendelee kubaki

Sent from my M2004J19C using JamiiForums mobile app
 
Hapana mkuu.
Mimi nina changamoto 1 kubwa.
Sikaagi mahali hapana utulivu.
Yan ukitaka kuniweza mimi wewe nitengezee tu toxic atmosphere..Sichukui round naaga.
Napenda utulivu ili akil iwe na ufanisi
Poa mkuu
 
Hapana mkuu.
Mimi nina changamoto 1 kubwa.
Sikaagi mahali hapana utulivu.
Yan ukitaka kuniweza mimi wewe nitengezee tu toxic atmosphere..Sichukui round naaga.
Napenda utulivu ili akil iwe na ufanisi
Akili hufanya kazi kwa ufanisi zaidi palipo na changamoto hasa kwenye dunia ya sasa ya kibepari, wapi utakaa bila toxic creatures hawa mpaka kwenye nyumba za ibada wamejaa wengi sana..

Imagine umezaliwa katika familia yenye narcist parents utahama nyumba?

Chamsingi sio kuwakimbia bali ni kutafuta namna inayofaa kwako kukabiliana nao, one among their weaknesses ni kuwapotezea pale wanapotafuta attention yako..

Sent from my M2004J19C using JamiiForums mobile app
 
Mimi sijawahi kufukuzwa kazi ila nimeacha kazi mara mbili kampuni tofauti. Hii Ya kwanza majungu yalikua mengi sana baina ya wafanyakazi nilikomaa nayo mwisho wa siku nikashindwa nikaachia ngazi.
Hii Ya pili nilipata sehemu nyingine maslahi makubwa sana nikaacha nikafata maslahi makubwa.
 
Subiri kwanza nipate connection ya kazi ndio nitajua wanaachaje [emoji1787]
 
Niliomba ongezo la mshahara nikaletewa barua ya fired duh maumivu ila Mungu ananjia zake nipo international company😃😃🍾
 
Kufukuzwa kazi sio mwishi wa maisha wapo wanaoshukuru kufukuzwa kazi Leo Wana maisha mazuri sana
 
Sijui kwanini katika maisha yangu sijawahi kufukuzwa kazi, wakati najitafuta kabla sijaamua kufungua kampuni zangu nilikuwa naamuaga tu kuacha mwenyewe, na walikuwa wananililia sana niendelee kubaki

Sent from my M2004J19C using JamiiForums mobile app
ulikua work giant,,ulikua unakosa courage ya kuanzisha cha kwako. Work giants wengi huwa hawajijui mpk wafikie hatua kama yako
 
Back
Top Bottom