Kipare zaidi....!!

Kipare zaidi....!!

Hahahahaaa. Duuh!!

Japo kiukweli ni msosi mtamu hasaa. Ila mi napendaga yenye sukari na chumvi kidogo japo kuna wengine wao wanapenda yenye chumvi tu.
Mama yangu mdogo aliolewa upareni basi full kula pure na kishombe, mi nakula pure za sukari ila hiyo chakula inayoitwa kishombe sijawahi iona tena toka miaka ya 80
 
Mama yangu mdogo aliolewa upareni basi full kula pure na kishombe, mi nakula pure za sukari ila hiyo chakula inayoitwa kishombe sijawahi iona tena toka miaka ya 80
Pure za sukari zina utamu wake bana. 😀

Hicho kishombe ndo kitu gani Mkuu?
 
Ila wapare mama zangu ni bahili!Mkaona mchanganye full diet kwenye chakula kimoja!Safi sana!Mjomba Mshana ameona hii mambo mazuri?
 
Pure za sukari zina utamu wake bana. 😀

Hicho kishombe ndo kitu gani Mkuu?
Hata nakikumbuka basi, nilikula miaka ya 80 huko, nahisi ilikuwa miogo, maharage na mahindi halafu wanasonga kama ugali
 
Back
Top Bottom