Kipanya

Kipanya

Smart boy Shewedy

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Posts
3,732
Reaction score
3,529
Kipanya
FB_IMG_1555622519819.jpeg
 
Ayubu amechoka,jasho linamwagika tu anashindana na baobab.
 
Hadi hapo ametoa magome tu hajagusa shina. Hatari ni pale atakapokwenda kuripoti kwa babaake atakuja na buldoza.
 
sasa ayubu na udhaifu wake ule ataweza kuuangusha huo mninga?
 
upande wa pili yupo anaekata ila haonekani
 
Labda amejaribu upande mmoja, akaona ahamie upande wa pili.
Au mkataji wa upande wa pili kajiondokea zake.
mkuu yawezekana kuna mtu anae kata upande wa pili ila hataki ajulikane kutegemeana na mazingira ya mti wenyewe.
 
mkuu yawezekana kuna mtu anae kata upande wa pili ila hataki ajulikane kutegemeana na mazingira ya mti wenyewe.
Ni Kweli mkuu, yote yanawezekana. Katuni zinakupa uwanja mpana wa kutafsiri unachokiona.

Kwa mazingira yalivyo, yawezekana upande wa pili yupo pia.
 
Back
Top Bottom