Kipanya the great | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya the great

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, May 11, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    I always admire masoud wa kipanya for his philosophical approach towards tanzanian political environment. Leo tena katika gazeti la mwananchi, katuni yake nimeikubali mno! Angalieni mwananchi. Wewe kipanya na nathan ni makatunist mahiri sana. Nafikiria kama kutakuwa na uwezekano wa kuwa na tunzo za vikaragosi vyenye mantiki kama hii. Big up!
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hata mimi Mkuu, huyu jamaa nampongeza.
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sasa si mtundike huyo kipanya, sio wote ambao wapo tanzania
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mkuu ukiona hivi ujue tunatumia mobile. Otherwise go to www.kicheko.com utapata acces ya magazeti likiwapo mwananchi
     
  5. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    5.jpg [​IMG]
     
  6. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi namkubali james gayo,anachora katuni ya kingo kwenye gazeti hilo hilo la mwananchi,tukifika ofcn kila mtu anagombea gazeti la mwananchi ili tu amcheki kingo..
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Ametuma ujumbe wenye ukweli.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,631
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Yeah, KP ni nouma!

    [​IMG]
    11th
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    namkubali Masoud. clever brave tanzanian. kwa namna yake anaisaidia jamii yake kwenye mambo yanayoisumbua zaidi ...siasa na utawala
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Anafafanya vizuri sana KP.
    Binafsi nikipata Mwananchi, kitu cha kwanza ni Kipanya tu.
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    avache mwayego. Yule mdau wa ulaya sasa ataona. Mkuu wabandikie na ile nyingine mbele pana ubao wa kijani umeandikwa ccm halafu pana hesabu za kufa mtu hadi einstein angechemsha kusolv
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    preferences mkuu ila huwa zinazidiana
     
  13. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masoud is the great cartoonist in the country Big up Kipanya
     
  14. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 612
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 80
    I admire thiz guy..he z so talented and very aware of wat z goin in the country an around the world. Big Up KP.
    Mtembelee hapa: Kipanya the Cartoons
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Kipanya ana kipaji kwa kweli!
     
  16. m

    mankind Senior Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yes,he is a good cartoonist.good ideas.
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Masoud Kipanya is a talented political cartoonist. he was also very good as a radio announcer walipokuwa na Fina Mango kwenye kipindi cha Clouds cha power breakfast!!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Yuko creative!
    Look at Maisha Plus!...Japo baadhi ya watu walikuwa wanaikandia maisha plus, lakini it was one of its kind nchini, na imewatoa baadhi ya watu, na sasa hivi wanalea familia zao!
    He can do far better than that!
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yawezekana pia kuna watu wenye maono wanaotumia kipaji cha kp kuwasilisha hisia zao? Yawezekana yote hayo kuwa mawazo yake pekee?
     
  20. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yeah,kweli mkuu,umetoa wazo zuri. Mara mojamoja atakuwa anapata mawazo kutoka kwa wadau na yeye anatumia kipaji chake kufikisha ujumbe. Ila yote yanawezekana pia.
     
Loading...