KIPANYA NUKSI KWELI KILA MTU NI MWIZI


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Ukifanya kazi ya fasihi uwe na kumbukumbu.

Huyo kipanya mkubwa si alianza kufuga ndevu na iweje kwenye baadhi ya matoleo awe nazo na matoleo mengine awe kipara.
Si ananyoa ndevu mimi kwenye ndevu zangu kuna mvi nina zinyoa ndevu zangu kila siku ili nionekane kijana. kumbuka usafi kitu muhimu sana.
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,823
Top