Kipanya nuksi kweli, kila mtu ni mwizi!

Kipanya nuksi kweli, kila mtu ni mwizi!

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,111
Reaction score
34,941
Kipanya nuksi kila mtu ni mwizi.........jpg
 
Ukifanya kazi ya fasihi uwe na kumbukumbu.

Huyo kipanya mkubwa si alianza kufuga ndevu na iweje kwenye baadhi ya matoleo awe nazo na matoleo mengine awe kipara.
Si ananyoa ndevu mimi kwenye ndevu zangu kuna mvi nina zinyoa ndevu zangu kila siku ili nionekane kijana. kumbuka usafi kitu muhimu sana.
 
Back
Top Bottom