Kipanya na TFF

Kipanya na TFF

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Posts
1,551
Reaction score
715
kipanya.png
 
Kipanya alipaswa awe kwenye nchi zinazojali vipaji vya watu na sio huku matopeni
Asingekuwa na kipaji alichonacho SASA...vipaji vinashehenezwa Sana na mazingira yanayomzunguka mhusika.
 
Kipanya yupo sahihi.Wanawake huwa hawana mzaha kabisa katika leadership isipokuwa kwa Samia ambae ana laana za Magufuli kwa sababu alishirikiana nae katika kunyang'anya watu haki zao.
 
Back
Top Bottom