Kipanya na hali ilivyo ndani ya CCM

Kinachoonekana ni makada wako busy kazini mvua na jua vinawanyeshea wakiwatumikia watanzania VIVA JPMA, VIVA CCM.. Macomredi wanapiga kazi balaa, kifupi wako field muda wote wakiongozwa na jemedari JPM..
 
G Great thinker!
 
hahahahaha unanichekesha sana mkuu
 
kwani huyo babu yako yupo kwenye hiyo kamati?
Hujamuona huyo Mkuu "PAPA" anawaangalia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Na mbaya zaidi kwenye hiyo bahari kuna Papa anakula misele anataka damu ya mtu
 
Kinachoonekana ni makada wako busy kazini mvua na jua vinawanyeshea wakiwatumikia watanzania VIVA JPMA, VIVA CCM.. Macomredi wanapiga kazi balaa, kifupi wako field muda wote wakiongozwa na jemedari JPM..

WE LOFA TU HUSIYEJIELEWA, NA ATA UKATIBU WA KIJIJI HAWATAKUPATIA
 
KAMA KWELI IVI, ILA KWA MBAALI UNAWAONA PAPA, HAPO SIJUI MAANAKE NINI?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…