Kipanya leo!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, May 9, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,319
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Kipanya ni mbunifu sana
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,338
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Picha ninayoipata mimi:-

    Ni kutokana na hawa Waheshimiwa waliochukua Wizar ya Nishati juzi eti kutangaza kuwa moja ya mikakati yao ni kufanya Mgao wa Umeme kutokuwepo kabisa na kubaki kama Historia tu ya Tanzania. Eti watoto wetu waasoma darasani kuwa kulikuwa na Mgao wa umeme Tanzania na kujibu maswali katika mitihani.


    YETU MACHO!!!!!!!! bado ni wadogo sana katika wizara na wapya; Ngel eja amekaa muda mrefu lakini ameshindwa.

    YETU MACHO!!!!


    KIAMA YA CCM IMEFIKA, NA BADO WATASEMA MENGI!!!




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,113
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Ina maana kazi hii amepewa mtoto?
     
  5. idete

    idete Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    toto kapata kofia iliyo kubwa kuliko.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Mvinyo ni ule ule sema chupa mpya!
     
  7. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Huyu BABY hadi akue aache kunyonya......TWAFA:-(
     
Loading...