Kipanya leo!!

Kipanya leo!!

Kila pahali Tanzania kuna mizoga....... Huyu Tokokuru aoni kabisa.....
 
Ndio kusema huyu Takokuru hana ubavu wa kula viumbe hai? hadi asubiri mizoga iliyojifia?. Iko poa meseji sendi.
 
Na kweli, hata huo mzoga wenyewe lazima aonyeshwe na kidole, kwani kwa kunusa mwenyewe hawezi tena! Vinusio vilikufa siku nyingiii kama mgonjwa wa 'kambaku' - yale mafua sugu.
 
sijui inatakiwa mtua aandike 'articles' ngapi zinazogusa maisha moja kwa moja pamoja na 'to foretell' ya mbeleni then ndio apewe hata degree ya kwanza tu na chuo chochote katika kutambua mchango wake!?

Mi naona faculty of arts zote za vyuo hapa Tz zinachelewa kumtambua huyu bwana lakini ni wazi amekuwa akitoa mchango mkubwa sana na kuguga fikira zetu kama jamii inayopitia matatizo makubwa na kupoteza mwelekeo, yeye anajaribu tena sana kuonyesha njia! Hizo PhD zinazotolewa usiku na mchana mchango wao waweza usiwe mkubwa kama wa huyu mkuu KP!
 
Kwa jinsi walivyo vaa gamaba la chama cha zamani hata km huo mzoga wakiupata na ukawa umeoza sana kiasi cha kulainika sana hawawez kuutafna maana hawana meno..meno yao yote ni ya bandia na lazima wazimishwe toka ccm...hivyo hakuna lolote wala jipya
 
Mzoga si hao mawaziri 8 waliopanguliwa?
 
sijui inatakiwa mtua aandike 'articles' ngapi zinazogusa maisha moja kwa moja pamoja na 'to foretell' ya mbeleni then ndio apewe hata degree ya kwanza tu na chuo chochote katika kutambua mchango wake!?

Mi naona faculty of arts zote za vyuo hapa Tz zinachelewa kumtambua huyu bwana lakini ni wazi amekuwa akitoa mchango mkubwa sana na kuguga fikira zetu kama jamii inayopitia matatizo makubwa na kupoteza mwelekeo, yeye anajaribu tena sana kuonyesha njia! Hizo PhD zinazotolewa usiku na mchana mchango wao waweza usiwe mkubwa kama wa huyu mkuu KP!

Wanazitoa hizo heshima kwa kuangalia watapata nini inreturn!!Wanajigonga kwa hao wanaopewa pasipo kustahili
 
Back
Top Bottom