Kipanya katika ubora wake

Kipanya katika ubora wake

Hivi zile za kingo nani mchoraji? nae yupo smart kiutunzi
Kingo yuko vizuri lakini yeye hua ni wachache sana wanaomuelewa kwani picha zake ni mchoro tuu hakuna maelezo yaani kuzitambua inaumiza kichwa sana
 
Thanks KP,kwani inavyoonekana kweli tumeingia chaka.,kwa mbaaaali ninakiona kibao cha..............
images-932.jpeg

We are going bila ya katiba mpya iliyobora.
 
Kipanya atapewa ukuu Wa wilaya na ndo mwisho Wa kumchora mzee
 
Alimuambiaje?Nukuu yake tafadhali mkuu.
Alieleza kimzaha kwa waandishi kuwa, hata michoro ya katuni za Kp huziangalia pia. Akaongeza kuwa kutotana na michoro ile, sazingine humpelekea hadi aende kwenye kioo ku-"confirm" kama ni kweli ana umbile kama hilo la "kichwa mbonyeo".
 
Haha!! ujumbe mtamu sana. KP nakukubali sana
 
Kipanya naye ni ngosha.

Wanasifiana wao kwa wao

Ushawahi sikia kapewa onto. Sana sana sifa tu so wat next
 
Alieleza kimzaha kwa waandishi kuwa, hata michoro ya katuni za Kp huziangalia pia. Akaongeza kuwa kutotana na michoro ile, sazingine humpelekea hadi aende kwenye kioo ku-"confirm" kama ni kweli ana umbile kama hilo la "kichwa mbonyeo".
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Asante mkuu.
 
Back
Top Bottom