Kipanya katika ubora wake

Kipanya katika ubora wake

blackstone

Senior Member
Joined
Aug 11, 2015
Posts
147
Reaction score
129
23c482f4de8608a62015ece7b2167ba8.jpg
 
Si kwa bichwa hilo
Kweli kio hakidanganyi
 
Ni ajabu sana. Ramani ya wapi tuendako haijulikani!
 
da! kweli ni shida inatakiwa ajiangalie mpaka kwenye fikra, KP uko vyema ujumbe unafka vzuri.
 
ipo siku vijana wa ngosha watamuibukia kp
 
Haaa mbona karudisha tena kama mwanzo mkulu alilalamika wamuondoe hiyo chogo?
 
Back
Top Bottom