Kipanya:Katika hesabu za kuiendeleza Chato

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
51,851
2,000
1154726
 

Jephta2003

JF-Expert Member
Feb 27, 2008
5,670
2,000
Ndo maana Kipanya anasema katuni zake kila mtu ana maana yake

Mi sijaielewa kabisa ila naona kutoa na kujumlisha zote hazisomi
KENYATTA na MSEVENI wanapishana kwenda chato alafu kenyata kachanganyikiwa na alichokiona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom