Kipanya auliza swali

Hicho kibonzo hakipo clear sana kwangu pia!..Labda angeuliza unapambana na NANI...ningeelewa!
 
Hapambani na chochote.Anatapatapa tu huyo.Hatafika mbali...
 
Mkuu PakaJimmy kibonzo hicho labda alitegemea jibu liwe...."na ufisadi". hivi hiyo aliyoshika sio kitabu kitakatifu kweli....nacho kinaweza kuwa kina uhusiano wowote na swali?:tape:
Hicho kibonzo hakipo clear sana kwangu pia!..Labda angeuliza unapambana na NANI...ningeelewa!
 
Last edited by a moderator:
Kipanya aise yaani huwa anachokoza mjadala na anauacha
Sasa nyie mpambane nao mjue na mtafakari
 
Hapo naona muulizwa swali badala ya kufikiria cha kumjibu muuliza swali, anajiuliza huyu bwana mdogo huwa ananifuatafuata muda mrefu sana sijui nimtie kichwa leo..??
 
Kipanya ni msanii anayo fasihi ambayo sio kila mtu atafanikiwa kwenda sambamba naye, ndugu hukuelewa amina siku imepita.
 
anapambana na shetani,c mnaona kila siku anachangia ujenzi wa makanisa...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…