Kipanya aibuka na maisha ya Mtanzania

Kipanya aibuka na maisha ya Mtanzania

Bungeni kama wameenda kina "Limont" unategemea wataweza wapi kujenga hoja kuibana Serikali iliyowapitisha kiujanja?
Alafu eti mzee wa limonti alipita bila kupingwa. CCM wamelifanya bunge kuwa studio, kila mtu anaingia tu.😤
 
Amereflect kamati ya chama cha kijani kibichi iliyojigeuza kuwa bunge Dodoma .
 
Bungeni kama wameenda kina "Limont" unategemea wataweza wapi kujenga hoja kuibana Serikali iliyowapitisha kiujanja?
Wenye uwezo kidogo hata Kama wa kinafiki ni hao kina nape, anaibuka kichaa mmoja na kuitetea serikali.
Wakati mwingine unaeza sema kwenye Ile ajali kwanini Mungu hakumpenda zaidi!!!

Sent from my TECNO KC6 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom