Kipa mpya Simba jirekebishe kwenye haya

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000

Waswahili husema udngo uwahi ungali maji, sijui wenzangu mnamuonaje huyu kipa mpya wa Simba nimeona makosa kadhaa ya kiufundi anayoyafanya na sijui kama waalimu wake wanayaona

  1. Over confidence
  2. Poorly making the cross
  3. Kutema tema ovyo


  1. na kutozemezana sana na mabeki wake


  1. ....................................................
Ibara ya 18 ya Katiba (Haki ya Kutoa Maoni)

Namuomba ayafanyie kazi haya makosa kwani tuna mlima mrefu mbele
 

Mbojo

JF-Expert Member
May 31, 2011
1,408
2,000
Danny hana matatizo katika positioning, kuhamisha na kupanga beki.Tatizo lake ni kudharau washambuliaji wa timu pinzani.Anapaswa tu kuonywa aache utani.Timu inatatizo kubwa kwenye stricking force.Atanasi acheze pembeni na awepo mtu wakupoke cross na kuzipeleka golini.Kichuya hana uwezo kwa sasa labda afanye zoezi la kufa mtu ndiyo atarudi kwenye kiwango.
 

balili

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
230
250
Ana tatizo pia katika uanzishaji wa mipira kwa wachezaji wake alifanya hivyo mechi ya kirafiki na mtibwa chamanzi,akarudia kosa hilo na ndanda,pia na jkt ruvu na mechi na taifa jang`ombe namna anavorusha mipira kuanzisha kama anakutana na washambukiaji wajanja kama tambwe au ngoma ni rahisi kusema ni mamluki
 

ndemesi

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
371
225
Mtoa Mada yupo sahihi kipa wetu ana mapungufu flani ambayo inabidi yafanyiwe kazi
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000
Danny hana matatizo katika positioning, kuhamisha na kupanga beki.Tatizo lake ni kudharau washambuliaji wa timu pinzani.Anapaswa tu kuonywa aache utani.Timu inatatizo kubwa kwenye stricking force.Atanasi acheze pembeni na awepo mtu wakupoke cross na kuzipeleka golini.Kichuya hana uwezo kwa sasa labda afanye zoezi la kufa mtu ndiyo atarudi kwenye kiwango.
Kichuya anahitaji kufanya gym sana
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000
Ana tatizo pia katika uanzishaji wa mipira kwa wachezaji wake alifanya hivyo mechi ya kirafiki na mtibwa chamanzi,akarudia kosa hilo na ndanda,pia na jkt ruvu na mechi na taifa jang`ombe namna anavorusha mipira kuanzisha kama anakutana na washambukiaji wajanja kama tambwe au ngoma ni rahisi kusema ni mamluki
hapa namkubali sana Kaseja kwa uanzishaji wa mipira
 

Humble African

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
4,793
2,000
Nyie mnataka awe kama world class player wakati mmemnunua kama scraper!?

Muacheni bhana! Uwezo wake ndo umefikia mwisho hapo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom