Mkuu wa chuo
JF-Expert Member
- Feb 3, 2011
- 7,628
- 5,346
Najidhalilisha kwa vipi!?, acha kumfuatiliza huyo jamaa, kahtaan ni Tabula rasa...Huyu jamaa bado ana upimbi mwingi sana angalia anavyojidhalilisha.
Last edited by a moderator:
Najidhalilisha kwa vipi!?, acha kumfuatiliza huyo jamaa, kahtaan ni Tabula rasa...Huyu jamaa bado ana upimbi mwingi sana angalia anavyojidhalilisha.
Nilichogundua una unachojua ungekuwa unajua maana ya watu kujilipua UK wala usingeongea hizi pumba zako unaishi wapi sijui.