Kiongozi wa Al-Qaeda auawa Pakistan

Kiongozi wa Al-Qaeda auawa Pakistan

Mkuu Kahtaan, hiyo kofia ya Osama ukivaa setalait haikuoni.

Zinauzwa Kariakoo. Teh teh teh.

Teh teh teh teh!

Niwekee moja SHARIFF nikija huko Niichukue nije kutesea Huku kwa Wagalatia.

Na zingine nipeleke Afghanistan.
 
Teh teh teh teh!

Niwekee moja SHARIFF nikija huko Niichukue nije kutesea Huku kwa Wagalatia.

Na zingine nipeleke Afghanistan.
Zimeisha nasikia Al Shabaab wamechukiwa contena mia (100). Labda subiri mzigo mwingine.
 
Teh teh teh!
Nijuavyo mimi ni Chuo cha MACHIZI lkn Ngoja Tumuulize hapa.

ETI wewe ni Mkuu wa chuo cha Nini?
Kuna chuo kimoja cha machizi kipo Yombo kwa mfuga mbwa labda ndiyo hicho.
 
Last edited by a moderator:
Kuna chuo kimoja cha machizi kipo Yombo kwa mfuga mbwa labda ndiyo hicho.

Naona Labda kaenda kamata wachizi saa hii waliotoroka Vitanda.
Ngoja nimuite Assistant wake Eiyer atusaidie jibu.

Eti huyo mshkaji wako ni Mkuu wa chuo cha wachizi cha Yombo!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu wa chuo si unamkumbuka huyu Comandoo!?

View attachment 208916

Mpaka leo inasemekana bado yuko Pakistan na Ukimuona hana ndevu hata moja na Ni kijana Smart kabisa mwenye mke na watoto na biashara zake.
Sasa huyu Wa leo Ambae ni Mtu mdogo tu Unategemea tutapata Hakika ya kifo chake?

Tatizo kubwa la Wagalatia Wao Hubeba HABARI ZOOOOOOTE mazima Bila Kushirikisha Kichwa ktk Kuitafakari hio khabari.

Ndio tukasema Wajinga Ndio wali wao!
We hukushangaa BABU wa LOLIONDO juu ya Kuwa ALIKUWA MUONGO lkn walikwenda Mpaka MAWAZIRI kunywa Kikombe!

Ujinga Hauna kabila. Nakushauri Usiwe ktk Hilo Group la AKILI KUAMBIWA!



Usidanganye watu. Osama aliuwawa mpaka Wapakstan waliandamana kwasababu ya kifo chake!
 
Usidanganye watu. Osama aliuwawa mpaka Wapakstan waliandamana kwasababu ya kifo chake!

Wacha kupayuka ka muimba mchiriku.

Naomba ushahidi wa maiti yake au kaburi lake.

Nani aliyewahi kuuwawa na kaburi lake Lisijukikane wala Maiti yake Isijulikane?

Nyi watu ndio maana mnafunga safari mpaka Loliondo Kunywa Kikombe cha Uongo mkitegemea Mtapona ukimwi.

Kwa kauli yako ya hao wapakistani kuandamana ina maana wale Wagonjwa wa yule babu wa loliondo kinamfanya yeye kuwa ni MGANGA KWELI?
 
Wacha kupayuka ka muimba mchiriku.

Naomba ushahidi wa maiti yake au kaburi lake.

Kama osama hajauwawa basi wa amerika wako nae na wanacho mfanya wanajua wenyewe, usijekufikilia hata siku moja kama wamarekani hawana akili sawasawa kama hao wazee wa misuli, nakama wangekua hawajamkamata wasingesema wamemkamata, sababu osama mwenyewe angejibu hajakamatwa na ingekua ni ushindi kwake osama kwamba wamemshindwa sasa wameamua kuongopa, wa amerika sio wajinga kama nyie ma........nandio maana miaka yote hiyo walikua wanasema ni wanted na mpaka zawadi wakatangaza, na hiyo zawadi kachukua anko wake yeye ndio kalengesha upo?
 
Kama osama hajauwawa basi wa amerika wako nae na wanacho mfanya wanajua wenyewe, usijekufikilia hata siku moja kama wamarekani hawana akili sawasawa kama hao wazee wa misuli, nakama wangekua hawajamkamata wasingesema wamemkamata, sababu osama mwenyewe angejibu hajakamatwa na ingekua ni ushindi kwake osama kwamba wamemshindwa sasa wameamua kuongopa, wa amerika sio wajinga kama nyie ma........nandio maana miaka yote hiyo walikua wanasema ni wanted na mpaka zawadi wakatangaza, na hiyo zawadi kachukua anko wake yeye ndio kalengesha upo?

Teh teh teh teh!

Mkuu kwa mwendo huu utakata pumzi bure.
Unaandika Ka Mlevi wa mapuya kasukumwa?
Bla....bla...bla..!
Huna lolote unalojua kuhusu American foreign policy!

Did you ever Heard something called "blow before you bite?" Did you?

Elimu km hizi hazipatikani shule! Njoo nilipo uone mwenyewe sio kuropoka ovyo ka mlevi!
Unawasifu wamarekani kuwa na Akili nyingi! We Una habari kuwa Kuna RAIA WA KIMAREKANI ZAIDI YA MILION 3 wanalala ovyo wasio na makazi maalum wakati huo huo Wametumia Zaidi ya BILION 350 kwenda kutafuta km Kuna Uwezekano wa Kuishi MARS!

We Mwanao Analala nje utafikiria Kwenda MARS? Wakati Ktk Hii hii Sayari yetu Kuna zaidi ya asilimia 70 ya ARDHI ambayo Haishi binaadamu Yyt!

Sasa huo kama Sio UPUMBAVU ni Kitu gani?

Na Amsifuye mjinga Basi yeye ndio wa Kutupa kabisa!
 
Teh teh teh teh!

Mkuu kwa mwendo huu utakata pumzi bure.
Unaandika Ka Mlevi wa mapuya kasukumwa?
Bla....bla...bla..!
Huna lolote unalojua kuhusu American foreign policy!

Did you ever Heard something called "blow before you bite?" Did you?

Elimu km hizi hazipatikani shule! Njoo nilipo uone mwenyewe sio kuropoka ovyo ka mlevi!
Unawasifu wamarekani kuwa na Akili nyingi! We Una habari kuwa Kuna RAIA WA KIMAREKANI ZAIDI YA MILION 3 wanalala ovyo wasio na makazi maalum wakati huo huo Wametumia Zaidi ya BILION 350 kwenda kutafuta km Kuna Uwezekano wa Kuishi MARS!

We Mwanao Analala nje utafikiria Kwenda MARS? Wakati Ktk Hii hii Sayari yetu Kuna zaidi ya asilimia 70 ya ARDHI ambayo Haishi binaadamu Yyt!

Sasa huo kama Sio UPUMBAVU ni Kitu gani?

Na Amsifuye mjinga Basi yeye ndio wa Kutupa kabisa!

Kaka umehalisha balaa any way minilikujibu juu ya osama naona umeelewa maana hujamzungumzia tena,hayo matakataka uliyoandika hapo hayana majibu wacha yabaki hivyoivyo watu waone ujinga wako.
 
Kaka umehalisha balaa any way minilikujibu juu ya osama naona umeelewa maana hujamzungumzia tena,hayo matakataka uliyoandika hapo hayana majibu wacha yabaki hivyoivyo watu waone ujinga wako.

Teh teh teh!
Mkuu kila nikisoma maandiko yako nakaribia kukata pumzi!

Ww mtu gani Usijua kutumia vituo ktk maandishi yako?

Umesema Wamarekani wako na Osama Wanamfanya wanavyotaka!

Halafu unasema Mimi nimeandika Mataka taka!

Dahh!
We hatari kweli!
 
Teh teh teh!
Mkuu kila nikisoma maandiko yako nakaribia kukata pumzi!

Ww mtu gani Usijua kutumia vituo ktk maandishi yako?

Umesema Wamarekani wako na Osama Wanamfanya wanavyotaka!

Halafu unasema Mimi nimeandika Mataka taka!

Dahh!
We hatari kweli!
Kwani Osama kwa sasa yupo wapi!? mi nilidhani lile darasa la kipindi kile lilikaa vizuri kumbe nilikuwa nafanya kazi kama huyu jamaa hapa chini...
guitar-for-goats.jpg
 
Sasa chuo cha machizi, unaongoza kitu gani huko!?

Unahakikisha Wametawaza baada ya kujisaidia.
Una hakikisha Hawajisaidii juu ya vitanda!
Pia Wale kwa kutumia Mikono Sio Miguu! Na wavae suriali zao Kuanzia Miguuni kwenda juu sio Kuanzia Kichwani Kwenda Chini.

Hizo ndizo kazi za Waalimu wa Vyuo vya machizi.

Sasa weww ndio Baba yao hapo! Yaani ukianza kufua zile nepi zao Kama una machine mkononi!

Teh teh teh teh!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom