Kiongozi gani wa Africa aliyebaki ambaye siku mauti yaimkuta ataagwa kama Nelson madiba Mandela?

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,465
2,000
Wakubwa,

Najaribu kujiuliza tu baada ya mpendwa wetu Nelson Madiba Mandela kututoka na kuagwa na viongozi wakubwa wa Dunia na Serikali ya Uingereza kuagiza bendera kupepea nusu mlingoti katika ofisi zake zote.Je ni ,iongozi gani ambaye Africa tumebaki naye ambaye siku mungu akichukuwa uhai wake anaweza enziwa na kuagwa na viongozi wakubwa Duniani.
Wakuu mie bado natafakari tu.Tanzania hatuna
 

Uledi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
583
500
Braza wa Msoga atavuta watu wengi kuliko Mandela maana amewekeza sana kwa viongozi wenzie kwa safari zake za Ki-Magellan anazoendelea kufanya ulimwenguni kote.
 

omujubi

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
4,162
2,000
JK anajitahidi sana pia na huenda akaanza hata na tuzo ya MO Ibrahim
 

Borat69

JF-Expert Member
Jun 17, 2012
2,527
2,000
Sio Afrika tu. Hakuna kiongozi yoyote Duniani atakayezikwa Kama Mandela. Labda kizazi kijacho. Mandela alikuwa zaidi ya Kiongozi. Tuliobahatika kusoma na kuzifahamu harakati zake tunalifahamu hilo.
 

D_waziri

Member
Nov 20, 2013
40
70
Sasa nyinyi mumeona wapi mazishi ya Mandela wakati mumeambiwa hadi trh 15, acheni kutudangaya bana au uko mliko trh kuminatano imefika?
 

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
14,605
2,000
Sio Afrika tu. Hakuna kiongozi yoyote Duniani atakayezikwa Kama Mandela. Labda kizazi kijacho. Mandela alikuwa zaidi ya Kiongozi. Tuliobahatika kusoma na kuzifahamu harakati zake tunalifahamu hilo.

wewe unasema tu,ujue Lowassa atamfunika mzee Madiba,
 

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Jun 15, 2011
2,756
2,000
Sio Afrika tu. Hakuna kiongozi yoyote Duniani atakayezikwa Kama Mandela. Labda kizazi kijacho. Mandela alikuwa zaidi ya Kiongozi. Tuliobahatika kusoma na kuzifahamu harakati zake tunalifahamu hilo.

Labda malkia wa uinglishi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom