Kinywaji cha CocaCola na Limao zawa mbadala wa Condom ili kuzuia Mabinti Kushika Mimba

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,546
2,000
Katika hali isiyokuwa ya kawaida na inayoonyesha kuwa huenda mwisho wa dunia unakaribia Mabinti wengi nchini Kenya wanatumia Kinywaji cha Coca Cola na Limao kuzuia Mimba pindi tu wamalizapo kufanya Ngono ( Kuzini )

" Tukimaliza tu kufanya Ngono haraka sana huwa tunawahi Bafuni na kujimwagia upesi Soda ya Coca Cola Ukeni au tunapakaa Limao Ukeni ambayo husaidia sana kuvuta Shahawa zote zilizomwagwa ndani na Wanaume " alisema Binti Mmoja.

Chanzo: THECITIZEN.CO.TZ

Kwa Taarifa hii ambayo naiona ni Fursa Kubwa Kibiashara ngoja niifufue Friji yangu mbovu ili niuze sana Soda za Coca Cola hapa Tandale na niagizie Malimao mengi Kijijini ili niuze kwani sipo mbali na Hostels za Mabinti wa Vyuo Vikuu vikubwa Jijini Dar es Salaam.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,425
2,000
Kuna knowledge naifahamu miili ya binadamu inatofautiana sana, ndio maana kuna mtu akitumia dawa fulani mfano mseto ya malaria inamletea matatizo, ila mwingine akitumia dawa hiyo hiyo inamponya, miili yetu ina tabia ya kufanya kazi kulingana na vile tulivyoizoesha kwa akili zetu (imani), dawa inayomtibu mwingine sio lazima ikutibu wewe, na viceversa.
 

0ozg Tz

JF-Expert Member
Feb 28, 2016
1,800
2,000
Kuna kibinti kmoja kilikuwa knatumia sana majivu baada ya kutoka kugegedwa.
Kina chukua majivu kinachanganya na maji.
Na kilkuwa hakishik ujauzito ila sasa ameshakuwa binti mkubwa tu kaweka njiti
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,054
2,000
Kuna kibinti kmoja kilikuwa knatumia sana majivu baada ya kutoka kugegedwa.
Kina chukua majivu kinachanganya na maji.
Na kilkuwa hakishik ujauzito ila sasa ameshakuwa binti mkubwa tu kaweka njiti
mzee ulikua unakula tangu kikogwa mpaka leo embe dodo
 

0ozg Tz

JF-Expert Member
Feb 28, 2016
1,800
2,000
mzee ulikua unakula tangu kikogwa mpaka leo embe dodo
Sio mim tu niliekuwa natumia.
Huyu dogo alkuwa anagawa hatari tena kwa vibosile,wafanyabiashara(alkuwa anapewa mpaka fedha za kigeni),madereva wa halmashauri na taasisi kubwa kubwa,wazungu na wahindi.

Huyo dogo alkuwa hatari tena akiwa na umri mdogo tu wa 15+ yrs mwili wa kinyarwanda urefu wake ulimfanya aonekane mkubwa.
 

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,546
2,000
Watakuja kuingiza na hiyo chupa ikaemo humo
Kuna Malaya Mmoja wa Kambi ya Juliana Mbezi Beach aliwapata Wahuni Wawili na akawakomoa kwa Kuwatajia Kiwango kikubwa ambacho walimpa ila walivyomaliza tu Kumgono wakamuingizia Ukeni Chupa nzima ya Bia ya Safari Lager ambapo nusura Afe ila akawaishwa Hospitali.

Na Umalaya wenyewe aliustaafu Siku hiyo hiyo na sasa ni Bonge la Mlokole wa Kanisa moja hivi la Mtume Magumashi ( Tapeli ) katika Jimbo la Mchungaji Gwajima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom