Kingunge: Hatutokubali Lowassa akatwe jina

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,799
Reaction score
165,546
Kada maarufu wa CCM,mzee Kingunge, amesema hawatakubali kuona jina la Lowassa linakatwa.

=============================


Chanzo: Mwananchi
 
Akacheze na vitukuu vyake huko!!
Anaanza kuwa "dogo" tena, anaongea pumba sana!
Sikapendi sana haka kababu siku hizi, kwanza kalianza kuniboa kwenye bunge maalum la katiba na bado kanaendelea kuniboa kila kanapofungua mdomo! Si kakae kimya tuu!!! aaarrggghhhhh!!!
 
Reactions: DSN
Aliyesema ng'ombe hazeeki maini alikosea.................
"MANY PEOPLE ARE ALIVE ONLY BECAUSE IT IS ILLEGAL TO SHOOT THEM" huyu mzee ni mmoja wapo.
SASA NANI ATAKUBALI JINA LAKE LIKATWE???? Chukulia mfano kila mtangaza nia hatakubali jina lake likatwe itakuwaje.
 
Reactions: DSN
Enzi Za Nyerere alikuwa mjamaa Safi.
Enzi Za Kikwete amekuwa fisadi mzuri.
Anajua kutumia fursa na kubadilika kutokana na mazingira.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…