Thread inaitwaje mzee. Nielekeze namie Nina same problem. Nahitaji kuelewa tofauti ya Dish na Antenna decoders za Azam. Kabla sijanunuaKuna Thread Ipo Ina Wachangiaji Wengi
Pitia Huko Uchote Madini
Mzee naona unamwaga sumu tuu kila ukikutana na jina AzamAzam walianza vizuri sana ila sasa nataka nikigawe king'amuzi chao,yaani channels kibao wamezitoa ,hakuna Nigeria movie AMC /Star etc zote wameondoa ,Fox hakuna , Fine living,E! Ent wameondoa yaani full utopolo.
Mzee naona unamwaga sumu tuu kila ukikutana na jina Azam
Si hamia huko anapoona hakuna makolokoloAzam wapuuzi kweli kweli ,walianza vizuri sana ,wameshalewa sifa,channels kibao wameziondoa,bora hata startimes kwasasa!! StarTimes 36k wao Azam 35k halafu utopolo mtupu.
Si hamia huko anapoona hakuna makolokolo
Azam wanacho boa ndio hicho wqnaojdoa channel hovyo hovyoAzam walianza vizuri sana ila sasa nataka nikigawe king'amuzi chao,yaani channels kibao wamezitoa ,hakuna Nigeria movie AMC /Star etc zote wameondoa ,Fox hakuna , Fine living,E! Ent wameondoa yaani full utopolo.
Azam wanacho boa ndio hicho wqnaojdoa channel hovyo hovyo