Kinana: Lowassa safi, Nyalandu anazurura

Kinana: Lowassa safi, Nyalandu anazurura

What a DAY FOR LOWASSA.....!!!!

The king Of KINGS of Tanzania politics....keep doing wht ur doing LOWASSA....!!! They agree who u are....!!!!

Never talk anything negatives about ur enemies, but show them ur ACTIONS TO OUTCLASS THEM....!!! LET THEM TALK...YOU EL WALK THE TALK....!!!

You are clear ahead of ALL NOW...keep it, show then ur a LEADER WITH DETERMINATION....!!!

Lowassaaaaaaaaaaaaaaa....2015....!!!!
..

Siasa ni propaganda ndugu ndo maana mkiwa pamoja mnakubaliana na mkisha achana mnatofautiana,sasa wewe mgeni kaja kwako alafu unategemea atakupa mavi hapohapo mko wot e? waswahili wanaita kumpaka mafuta kwa mgongo was chupa ..unajidanganya wakicheka na wewe unacheka nao huku wanakuchimba
 
editorial-cartoon-march15-2015.jpg
 
KWELI NIMEAMINI SASA KWAMBA LOWASA NI KAMA MTI WA MBUYU,ANASTAHIMILI KUKIWA NI KIANGAZI AU MASIKA,NI HIVI JUZI JUZI BWANA MAKONDA ALIRUSHA MANENO YA KUMKEJELI,LAKINI PIA NAPE ALIFANYA HIVYO HIVYO MWAKA JANA,NA BAADA YA HAPO WOTE WALITEULIWA KUWA WAKUU WA WILAYA,CHA KUSHANGAZA JUZI WAKIWA MONDULI i.e NAPE NA KINANA WALIM MWAGIA LOWASA SIFA KEMKEM KWAMBA NI MCHAPAKAZI NA WENGINE NI WAZURURAJI,LEO KWENYE MAGAZETI KUNA WATU WAMEJITOLEA KUMCHANGIA HELA YA KWENDA KUCHUKUA FORM,HILI HALI WOTE TUNAFAHAMU FIKA KABISA JAMAA BADO HAJATANGAZA RASMI KWAMBA ATAGOMBEA?
HII INAMAANA GANI??????
INAMAANA MOJA TU NI MBUYU,NA HATA SIKU MOJA MBUYU HAUOGOPI NA UPEPO WALA DHORUBA UNABAKI KUWA IMARA KULIKO JANA

MUNGU MBARIKI LOWASA,MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
KWELI NIMEAMINI SASA KWAMBA LOWASA NI KAMA MTI WA MBUYU,ANASTAHIMILI KUKIWA NI KIANGAZI AU MASIKA,NI HIVI JUZI JUZI BWANA MAKONDA ALIRUSHA MANENO YA KUMKEJELI,LAKINI PIA NAPE ALIFANYA HIVYO HIVYO MWAKA JANA,NA BAADA YA HAPO WOTE WALITEULIWA KUWA WAKUU WA WILAYA,CHA KUSHANGAZA JUZI WAKIWA MONDULI i.e NAPE NA KINANA WALIM MWAGIA LOWASA SIFA KEMKEM KWAMBA NI MCHAPAKAZI NA WENGINE NI WAZURURAJI,LEO KWENYE MAGAZETI KUNA WATU WAMEJITOLEA KUMCHANGIA HELA YA KWENDA KUCHUKUA FORM,HILI HALI WOTE TUNAFAHAMU FIKA KABISA JAMAA BADO HAJATANGAZA RASMI KWAMBA ATAGOMBEA?
HII INAMAANA GANI??????
INAMAANA MOJA TU NI MBUYU,NA HATA SIKU MOJA MBUYU HAUOGOPI NA UPEPO WALA DHORUBA UNABAKI KUWA IMARA KULIKO JANA

MUNGU MBARIKI LOWASA,MUNGU IBARIKI TANZANIA
Lowassa anasubiri kuapishwa chama cha Mapinduzi wakiteleza watajutia
 
Habari za jamvini wana jamvi?
Kwanza naomba ni declare interest kwamba mimi ni team lowassa yaani friends pf lowassa ingawa walah hanijui na wala hajawahi kuniona lakini namkubali.Katibu mkuu wa ccm bwana Kinana alipokua wilaya ya monduli pale mto wa mbu kwa masikio yangu nilifarijika kumsikia katibu mkuu akiongea maneno haya "watanzania sio wajinga na hali kadhalika ccm, niwaambie ya kwamba mgombea atakaeteuliwa na chama ni lazima awe MUADILIFU, MCHAPA KAZI na MWENYE KUJUA MATATIZO YA WANANCHI lakini la msingi zaidi ni ambae aANAKUBALIKA NA WANANCHI". akaendelea kusema ccm haiko tayari kuona nchi inaenda mikononi mwa wapinzani wakati wanajua watanzania wanachaguo lao ndani ya CCM.Maneno haya ukiyasikiliza jaman hivi hatujajua bado Rais mtarajiwa ni kak Lowassa kweli.
Na kwakumalizia lowassa nae alisema "tangu ccm kianzishwe hajawahi tokea katibu mkuu mchapakazi kama kinana.
Haya team sita na membe maoni tafadhali maana najua wengine wasiojua utendaji wa mamvi nimewaudhi.
Mjadala uko wazi
 
Salaam Wana JF, Kumekuwa Na Matamko Ya Kulaani Kauli Ya Katibu Mkuu Wa CCM Nd.Kinana Kuwa Waziri Wa Utalii Mh.Nyalandu Ni Mzururaji.SioniKuwa Nyalandu Anaweza Kwa Namna Yoyote Kumpita Kinana Kuzurura.Isitoshe Hivi Kinana Alimteua Nyalandu Kuwa Waziri Mpaka Amsimange?
 
Salaam Wana JF, Kumekuwa Na Matamko Ya Kulaani Kauli Ya Katibu Mkuu Wa CCM Nd.Kinana Kuwa Waziri Wa Utalii Mh.Nyalandu Ni Mzururaji.SioniKuwa Nyalandu Anaweza Kwa Namna Yoyote Kumpita Kinana Kuzurura.Isitoshe Hivi Kinana Alimteua Nyalandu Kuwa Waziri Mpaka Amsimange?

Hawa sio kipaumbele chetu
 
Kina nyalandu ingekuwa Mwl. Yupo hair wasingepewa hata ujumbe nyumba kumi!
 
Kinana baada ya kukabwa kila kona ya mbuga za wanyama nchini na wazir nyalandu sasa Ujangir umekomeshwa Bwana kinana Hana tena dili Juz monduri kakir mwenyew NYALANDU ANAZURURA akimanisha kila kona ya mbuga za wanyama jamaa yupo
 
Hayaishi hayo Ya meno ya Tembo? Ebu tafuta jengine...
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1426823643.906144.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1426823643.906144.jpg
    55.8 KB · Views: 130
Tunajua kwamba CCM inaendelea kuwacgunguza makada wake 6 waliodaiwa kupiga kampeni kabla ya wakati, akiwemo mbunge wa Monduli, Edward Lowassa. Lakini naona Lowassa anaendelea kuchanja mbuga tu na jana katangaza rasmi kugombea urais.
Halafu Kinana kwenye ziara zake amemsifia huku akimponda waziri wa maliasili na utalii, Lazaro Nyalandu.
Kuna haki kweli kwa katibu mkuu wa chama kuanza kubagua wagombea urais? Kwa nini Kinana amsifie mtu aliyetiwa hatiani na bado anachunguzwa?
Karibuni kuchangia.
 

Attachments

  • 1427037390026.jpg
    1427037390026.jpg
    117.3 KB · Views: 201
Hivi kutangaza nia ni kosa? By the way hakuna wa kuweza kumzuia lowasa ndani ya ccm kamwe!
 
Lowassa Hata akinya high table kwenye kikao cha NEC hakuna atakayethubutu kumgusa.sana sana watamtuma Makonda amtukane jambo ambao halitasaidia chochote.
 
Back
Top Bottom