Kinana: Lowassa safi, Nyalandu anazurura

Kinana: Lowassa safi, Nyalandu anazurura

Nchi inahtaji kiongoz shupavu,jasir ktk maamuz yake pia mwenye kutenda/kutekeleza anachokisea El sifa hizo anazo na anaweza mie sio mwnasiasa ila mwaka huu kura yangu ntapiga kwa Lowassa
Sasa si mpaka manyinyiem yampendekeze kwani ana jeuri ya kuamua mwenyewe?
 
Kinana angemtaabisha nani? kwa kipi cha maana anachofanya? kupalilia shamba kwa dk.1? au kubeba tofali moja? kupokelewa na wanachama wa ccm? mbona huo ni mchezo amabao hata mjumbe wa kitongoji anaweka? kila akipita hali inabaki vilevile aliahidi kumaliza migogoro ya wakulima na wafugaji, hali iko vilevile, mazao ya wakulima alijidai kuwaita mawaziri mizigo walipe haraka, watu hawajalipwa, kifupi hakuna jipya la maana kinana anafanya zaidi ya kutumia hovyo hela za walipa kodi wa nchi hii.
 
Nyala. ...keshajua akibishana wataweka mkanda wake na yule binti wa fiilamu. Tulichulia USA
 
Mimi bado sijaridhika na syle ya Katibu Mkuu wetu ya kuimarisha Chama kwa Kulaumu Serikali ambayo inaundwa na wanachama wa CCM..hasa zaidi asilimia kubwa ni wajumbe wa NEC pia. Nini maana ya kuimarisha chama ni kutatua shida za wananchi au kulaumu wana-CCM wenzetu (mawaziri) ndio kutatua migogoro. Lazima tuwe na approach nyingine kuhakikisha Chama kiko Imara sana tusiwape Wapinzani maneno ya kuongea. Katibu tuache kulaumu na kulaghai wananchi shida zao haziishi hasa kwa kulaumu Serikali bali tujitahidi kuwabana ktika vikao wafanye kazi na kuacha ufisadi.
 
What a DAY FOR LOWASSA.....!!!!

The king Of KINGS of Tanzania politics....keep doing wht ur doing LOWASSA....!!! They agree who u are....!!!!

Never talk anything negatives about ur enemies, but show them ur ACTIONS TO OUTCLASS THEM....!!! LET THEM TALK...YOU EL WALK THE TALK....!!!

You are clear ahead of ALL NOW...keep it, show then ur a LEADER WITH DETERMINATION....!!!

Lowassaaaaaaaaaaaaaaa....2015....!!!!
..
 
Lakini Kinana anataka kutuambia ni ni Watanzania? Anatuambia kuwa ccm na serikali take ni wabovu Hapo Hapo anapiga debe tuwachague ccm hii sio sawa na kuja mtu akakwambia huyu mtoto wangu mwizi lakini naomba umpe kazi au ajira. Watz mnamwelewa kweli huyu bwana? Anayemuelewa anisaidie kunielewesha. Mzururaji halafu bado mnaye, huu kama si udanganyifu ni nini. Utapeli wa kisiasa ndio huu ndugu zangu.
 
12.jpg

Rais wetu ni shupavu, mchapa kazi
 
Hii Habari nilipoisoma kwenyw mwananchi leo Nikajua lazima Jf kutakuwa na kukata keki.........Haya lowasa team kuni zimechochewa.
 
"True colors" za Kinana hapa amezionesha!!!????? Ndiyo maana alimweka pembeni Mwigulu, ili asiuharibu mtandao wa "mchapakazi" Lowassa!!!?????
 
What a DAY FOR LOWASSA.....!!!!

The king Of KINGS of Tanzania politics....keep doing wht ur doing LOWASSA....!!! They agree who u are....!!!!

Never talk anything negatives about ur enemies, but show them ur ACTIONS TO OUTCLASS THEM....!!! LET THEM TALK...YOU EL WALK THE TALK....!!!

You are clear ahead of ALL NOW...keep it, show then ur a LEADER WITH DETERMINATION....!!!

Lowassaaaaaaaaaaaaaaa....2015....!!!!
..
Ana umwa mzee wa watu kachoka walahhi wabilahhi
 
Wanaoesema Lowassa ni msafi watuambie ile michango ya harambee aliyokuwa akiitoa ktk taasisi za kidini alipewa na marafiki zake gani?kwanini anawaficha?wanamchangia bure?kwanini michango yao ilenge kwenye taasisi za kidini tu?Lowassa akibahatika kuingia ikulu hatawalipa hao MARAFIKI (WAFANYABIASHARA) zake fadhila?atawalipaje hao marafiki zake fadhila?
 
Well said mkuu...... Wananchi wanamuitaji sana Lowassa.....

Watanzania wanamfahamu Lowassa kuwa sio mtu wa maneno mengi ila mtu wa vitendo vingi. Monduli pamoja na jiografia yake ina kila kitu alichoahidi ikiwa ni shule zenye walimu, barabara nzuri, maji na hospitali nzuri sasa zote zipo. Sasa tunamtaka afanye hivi kwa nchi coz ameshaonyesha anaweza.
 
Mie siasa za kinana huwa sizielewi ,yeye kazi zake ni kushutumu na kusema mapungufu ya serikali yake baadala kusema wameshughulikia vipi wakati yeye serikali ni ya wao.Mie naona hii danganya toto tu.
 
alisema maneno hayo wakati Kinana akiwa katika ziara ya mikutano ya chama huko Monduli ambapo Lowasa alimmwagia sifa kemkem katibu huyo......je sifa hizi ni za kweli? au ni njia ya urais anayojijengea Lowasa

source:magazeti leo
 
Back
Top Bottom