Kinana live chanel ten muda huu


M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Katika kipindi cha JENERAL ON MONDEY LEO MGENI NI KATIBU MKUU WA CCM NDUGU ABRAHAMAN KINANA NAWASILISHA
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,307
Points
1,195
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,307 1,195
Yuko katika kipindi Cha Jenerali Ulimwengu

Mada ni: CCM BAADA YA UCHAGUZI
 
Wild fauna

Wild fauna

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
426
Points
225
Wild fauna

Wild fauna

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
426 225
Kinana ndani ya chanel ten kwenye kipindi cha jenerali on monday.
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Anasema kuondoa rushwa ndani ya ccm ni vigumu kuahidi chochote
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Akiri wengi waliochaguliwa ccm walitoa rushwa
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,588
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,588 0
Aseama wanaotaka urais wanawagawa wanachama
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 2,000
Yaani hiki chama bana..sasa wanajua rushwa ni ngumu kuizuia huko ccm sasa wanaropoka ropoka nini mbuzi hawa
 
K

KAMANDA HANGA

Senior Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
158
Points
0
K

KAMANDA HANGA

Senior Member
Joined Sep 22, 2011
158 0
Kuhusu meli zake na meno ya tembo anjibuje?
Mie nahisi kichefuchefu kumsikiliza fisadi tena lile la alshabab
 
Mr Dhaifu

Mr Dhaifu

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
775
Points
225
Mr Dhaifu

Mr Dhaifu

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
775 225
Kuhusu meli zake na meno ya tembo anjibuje?
Mie nahisi kichefuchefu kumsikiliza fisadi tena lile la alshabab
Hawa majambazi alishababu wameamua kupeana madaraka iliwatuibie wakuu tuwemacho na hilo jangili la kisomali.
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,385
Points
1,195
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,385 1,195
Rishwa mpango mzima! Hatuishi bila rushwa
 
epson

epson

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
534
Points
250
epson

epson

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
534 250
namsikiliza jamaaa somehow yuko semi- transparent anakubali kwamba yapo makundi ndani ya chama yanayokinzana na kukiyumbisha chama, kwamba kuna tatizio la ajira kwa vijana, anakiri kwamba upinzani una nguvu na itabidi wajipange vizuri kuelekea uchaguzi 2015.
 
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,129
Points
1,250
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,129 1,250
Anaahidi kutatua tatizo la ajira la vijana kwa mbinu zisizo za kawaida.Sijui anataka kuwapa vijana deal la kukusanya pembe za ndovu?
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 2,000
Jangili linapewa heshima kuhojiwa tena live? My esteem brother Ulimwengu, really?
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Mbona hana jipya, naona kakariri jibu moja tu
''Tunalichukua na kulipeleka kwenye vikao vya chama na litapatiwa ufumbuzi tu''

Nini maana ya yeye kuwa katibu mkuu kama kila kitu unasubiri vikao vya chama vikae?
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,167
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,167 2,000
Nimecheka!! Jenerali kamsaidia ku solve ishu ya kampuni yake inayohusika na utoroshaji vipusa!,gen kamuambia asijibu swali hilo iliyoulizwa na mpiga simu-----kweli kinana kalipotezea.Pana kitu hapo.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Ujibuji wake wa maswali ni wa ''Kikwete style''
Naye analalamika huku pia hana majibu ya msingi.

Bora Makamba sr na Mukama kidogo walikuwa conclusive kwenye kujibu sio huyu jamaa.
 
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,129
Points
1,250
Ambitious

Ambitious

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,129 1,250
Nimecheka!! Jenerali kamsaidia ku solve ishu ya kampuni yake inayohusika na utoroshaji vipusa!,gen kamuambia asijibu swali hilo iliyoulizwa na mpiga simu-----kweli kinana kalipotezea.Pana kitu hapo.
Ha..ha..ha wote wawili wamejiumauma tu hapo hilo swali gumu kweli..amelipunch bwana amelielekeza liende kwa polisi,bandari na customs ndio wana uwezo wa kutoa majibu mazuri zaidi.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,167
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,167 2,000
Anasema muuliza swali
kuhusu vipusa akaulize POLISI mzee wa watu kanywea ghafla,kweli midahalo lazima iwe sumu kali kwa ccm.
 

Forum statistics

Threads 1,284,358
Members 494,038
Posts 30,822,736
Top