Kinana akutana na boda boda wa mkoa wa Mbeya

Kinana akutana na boda boda wa mkoa wa Mbeya

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana leo amekutana na kushangiliwa kwa nguvu na madereva wa pikipiki za kubebea abiria maarufu kama Boda boda wakati wa kikao na Boda boda hao kilichofanyika ukumbi wa Mtenda ,Soweto Mbeya ikiwa moja ya sehemu za maandalizi ya maadhimisho ya miaka 37 ya kuzaliwa kwa Chama Cha Mapinduzi.source CCM blog
 
ImageUploadedByJamiiForums1391244186.129832.jpg
 
Huyu hata baada ya kudhalilishwa bado hajajiuzuru tu?
 
huyu jamaa ana moyo mgumu sana. Au ndo kusema anapenda sana chama au an lake jambo? ninachojua kwa mbeya anoasha nyota tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom