Kina Kaka huwa mnajifikiriaje?

Kina Kaka huwa mnajifikiriaje?

Wadada km mnataka heshima ni bora usithubutu ku date na wakaka ambao unakaa nao karibu/jirani..mambo km haya hayatatokea kabisa
 
Watu wenye fikra finyu wapo wengi kwenye jamii yoyote, jifunze kucope nao. Huwa sielewi kwanini mwanaume akae anazungumzia mahusiano yake kwenye hadhira au azungumzie mwanamke asie na uhusiano nae kama vile ni kitu na si binadamu. Jifunze kuivumilia hiyo hali, ni vigumu kumbadili kila mtu mara moja ila unaweza kuanza kwa kuchagua aina ya wanaume unaotoka nao. Ukitoka na watu walio immature, wasiojielewa na wenye kuchukulia mahusiano kama kitu cha kutafutia sifa utatundikwa kwenye vijiwe kila siku na hutaheshimika kamwe!
Mkuu umenena sahihi kabisa hii tabia ya ajabu sana tena unakuta jingine linasimulia kila kitu ili iwaje sasa huku ni kukosa utu na heshima,
 
Liho lililokaa vzuri kukupigwa miti yanakuwaga fiber maumbo yao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom