Kina dada wachunaji mko wapi?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.

Hebu ngoja aje Da sophy hapa, atawataja na wenzie...................tender nzuri hii
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Wakisehema watu wenye majina yanayofanana na la kwako wana tabia za umalaya usibishe na wale usilalamike kuwa kabila lenu halipendwi na linachukiwa
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,306
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,306 280
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.

Mh! Dunia hii!Kweli ishi uyaone.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
inshallah allah akuzidishie ya rab,,,,toa sadqa,,, tafuta mke uowe,,,, saidia familia yako na nenda hijja na kuwa mtu mwema ndugu yangu mpenzi si kuanza kuwaza kuzini na kufanya maasi,,kumbuka kumshukuru alie kupa kwanza na kufanya mambo ya ibada ndio utaona manufaa zaidi wallah,,samahani kama nimekuudhi lakini ni ushauri wangu tu kwako
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Acha ulimbukeni ndugu, wenye hela lanafikiria kuinvest...
wewe masikini hata hicho chako kidogo unataka kukiteketeza
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
Wakisehema watu wenye majina yanayofanana na la kwako wana tabia za umalaya usibishe na wale usilalamike kuwa kabila lenu halipendwi na linachukiwa
pia wanalewa kwa sifa, ona hiyo aliyojipachika ya kuwa na pesa hadi anachikia. na utachunwa kweli mpaka mkobo wa HESLB uliopewa majuzi kisha uanze kulia shule ngumu!, shauri yako
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.
nilipe deni langu kabla hawajaanza hiyo kazi ya kukuchuna.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,462
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,462 280
inshallah allah akuzidishie ya rab,,,,toa sadqa,,, tafuta mke uowe,,,, saidia familia yako na nenda hijja na kuwa mtu mwema ndugu yangu mpenzi si kuanza kuwaza kuzini na kufanya maasi,,kumbuka kumshukuru alie kupa kwanza na kufanya mambo ya ibada ndio utaona manufaa zaidi wallah,,samahani kama nimekuudhi lakini ni ushauri wangu tu kwako
umesema sahihi mamii
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
inshallah allah akuzidishie ya rab,,,,toa sadqa,,, tafuta mke uowe,,,, saidia familia yako na nenda hijja na kuwa mtu mwema ndugu yangu mpenzi si kuanza kuwaza kuzini na kufanya maasi,,kumbuka kumshukuru alie kupa kwanza na kufanya mambo ya ibada ndio utaona manufaa zaidi wallah,,samahani kama nimekuudhi lakini ni ushauri wangu tu kwako
Wala hujaniudhi. Dada hayo yote nimefanya lakini pesa haiishi? Na wala sitaki kuzini na mtu yeyote. Mimi ni mtu wa Mungu (kama wewe?)
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
sasa uchunwe kwa ajili gan ndugu yangu bora utoe sadqa mara elfu kumi kuliko kutafuta mwanamke ambaye si mkeo akuchune lazim bilisi apite hapo kama yote umefanya mpaka hijja umekwenda basi ukifanya unayotaka kufanya hakuna ibada utakayopata wallah naapa mana itakuwa sawa na kusokota kamba halafu ukaitupia kwenye moto nini utapata??? jitahid muepuke shetani huyo ni shetani abuy jenga hata miskiti uzidi kupata cheo cha dunia na akhera kuliko kuchunwa huoni kama ni upumbavu huo wa shetan???please....
Wala hujaniudhi. Dada hayo yote nimefanya lakini pesa haiishi? Na wala sitaki kuzini na mtu yeyote. Mimi ni mtu wa Mungu (kama wewe?)
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.
Hilo jina lako linasapot hyo thread yako.kila la heri bwana rwayemam, ah samahan rwegasira. oh sore kashaijabutege
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Hilo jina lako linasapot hyo thread yako.kila la heri bwana rwayemam, ah samahan rwegasira. oh sore kashaijabutege
Kwani unahisi mimi ni kabila gani? Mie sio Mkwere tafadhali! Naona majina yote uliyotaja si ya kabila langu.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Jamani bado nasaka wachunaji. Kina dada warembo na wasio warembo wa JF mbona hamnitendei haki? Paka Mweusi, Preta, Rose, Cheusi, Mamshka, FL, na wengine mbona hamjitokezi? Njoo mle feza, sina masharti.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
Mimi ni Mhasibu. Nakaribia kumaliza mwaka nikiwa na 'surplus'(ziada). Hii ina maana matumizi yangu yamekuwa madogo ukilinganisha na nilivyopanga kutumia. Sehemu kubwa ya ziada imetokana na kina dada kutonichuna sana kama ilivyokuwa mwaka 2009.

Ombi langu ni kwa kina dada wanaojua kutumia kunitafuta ili tutafune pesa kabla ya mwaka huu kuisha. Mie nina pesa mpaka nachukia.
hizo zilizozidi kampe mama yako mzazi atakushukuru na kukuombea heri
 
hee-wewe

hee-wewe

Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
hee-wewe

hee-wewe

Member
Joined Dec 15, 2010
42 0 0
hahahahahahah
kichekesho jamani,,,,,,
hihihihihihihi
hohohohohoho
nadhani umekosa lakuongea

kumbuka kuna yatima na wajane, wagonjwa wasioweza kujilipia gharama za matibabu, wanakufa, bora ukawasaidie
ili upate thawabu kw Mungu aliyekupa pumzi ya bure,,,,, take care men
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
hizo zilizozidi kampe mama yako mzazi atakushukuru na kukuombea heri
Mama alifariki tarehe 5/3/1982. Hata hivyo ndugu zangu wote nimeshawapa. Unasemaje?
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
hahahahahahah
kichekesho jamani,,,,,,
hihihihihihihi
hohohohohoho
nadhani umekosa lakuongea

kumbuka kuna yatima na wajane, wagonjwa wasioweza kujilipia gharama za matibabu, wanakufa, bora ukawasaidie
ili upate thawabu kw Mungu aliyekupa pumzi ya bure,,,,, take care men
Kwani kuna ubaya kuwapa kina dada? Yote hayo nayajua.
 
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,046
Likes
68
Points
145
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,046 68 145
Kashaijabutege... Siku zote itakua na surplus,kona zako unazopita vilabuni kwenye wanzuki ukihonga bia wajiona umetoa! limbukeni kama wewe nikikuchuna si utataka kuhamia kwangu? Ushauri wangu,
Oa mkeo atakuchuna vizuri kwa maendeleo endelevu na kumbuka kwa mwenye akili Siku zote Pesa haitoshi!
 

Forum statistics

Threads 1,237,689
Members 475,675
Posts 29,297,488