Kimenuka Zanzibar! JKU wazichapa na Polisi..

Kimenuka Zanzibar! JKU wazichapa na Polisi..

Huo ndio wakati wa Wananchi kuwaamua Walinda amani wao.
piga tu hawa ngedure
329420.jpg
P
 
Kumbe na wao wanakinzana ? wazee wa ndio mkuu
 
Wakuu wa nchi wakae chonjo maana kama vyombo vya ulinzi vinaanza kuonyesha ubabe ipo siku hao hao watavamia sehemu nyeti
 
Ukiona majeshi yaanza kurushiana risasi, sasa hivi itakuwa kama kule Sudan, maana Jeshi la wananchi waliwazuia jeshi la polisi huko Sudan kuwapiga mabomu ya machozi wananchi, kisha maandamano yakapamba motoo, leo Al Bashir kang'olewa
 
Baada ya hayo mapigano jeshi lipi "LILIPIGWA HADI LIKA CHAKAA"?
 
Kumetokea vurugu kati ya Jeshi la Kujenga Uchumi (JKU) na Jeshi la Polisi katika kituo cha Polisi cha Madema.

Vurugu hizo zilianza mishale ya saa 12 jioni ya leo ambapo inadaiwa kuna askari wa JKU aliwekwa ndani kituoni hapo hivyo wenzake wakavamia kituo hicho na kutaka kumtoa kwa nguvu kwa kuanzisha varangati.

Inaelezwa kuwa baada ya vurugu kuonekana kuwa kubwa, ikapigwa Radio Call na punde askari wa Jeshi la Polisi wakaongezeka na kuanza kurushiana risasi na wale wa JKU.

Kutokana na varangati hilo, njia kuu zote zimefungwa kwa muda..

Wadau mliopo eneo la tukio tunaomba mtujuze zaidi.
Warudishwe kwao bara
 
Unajua km mababu zako walikua wanakuja kulimishwa Zanzibar
Unajua Zanzibar Ilikua Dola kbla ya nyinyi wanyamwezi
Unajua kwamba Zanzibar ukichukua idadi ya watu ilikua na wasomi wengi kuliko nyinyi wanyamwez na wasukuma
Unajua kwamba katibu Mkuu wa OAU alitoka Zanzibar hakitoka Ukerewee??
Unajua kwamba mpk mwanzon mwa miaka ya 90 neno TV mlikua hamjui maana yakee???


Sent using Jamii Forums mobile app
chicken view
 
Back
Top Bottom