Kimbiza mwizi


Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Mambo vipi wakubwa,?
Natumaini wote ni wazima wa Afya,ıla kama kuna mwenye kusumbulıwa na Ugonjwa tunamwomba MUNGU ilı apone mapema
Ndugu zangu naomba mwenye nyımbo ya Kıdumu inaitwa kimbiza mwızi na ya jamaa moja anaitwa Mr flavour unaimbwa sawasawa sawasawa
sıjui jına la wımbo,yeyote mwenye lınk ya nyımbo hizo naomba.
Asanteni na Tuwe na siku nzuri.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
sio kimbiza mwizi ni mulika mwizi.....
Huo wa Mr Flavor unaitwa Ashawo (remix)......

[video]https://www.jamiiforums.com/entertainment/165738-msaada-kiburudani.html[/video]
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
&lt;font color=&quot;#800080&quot;&gt;&lt;font size=&quot;4&quot;&gt;&lt;span style=&quot;font-family: comic sans ms&quot;&gt;sio kimbiza mwizi ni mulika mwizi.....&lt;br /&gt;<br />
Huo wa Mr Flavor unaitwa Ashawo (remix)......&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
[video]https://www.jamiiforums.com/entertainment/165738-msaada-kiburudani.html[/video]&lt;br /&gt;<br />
&lt;/span&gt;&lt;/font&gt;&lt;/font&gt;
&lt;br /&gt;<br />
poa preta asante kwa ufafanuz&#305; wako,ngoja n&#305;check hzo l&#305;nk then ntakuja kukuletea r&#305;port.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Ashiiii.. Nwa baby nye me fege
 

Forum statistics

Threads 1,249,961
Members 481,167
Posts 29,715,863