Kim and Kanye’s Wedding

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,259
2,000
Wamependeza sana;
Kweli wamependezana.

Kati ya waalikwa ni Obama,
hivi alihudhuria?
Mie nilivofurahi utadhahni ni ndugu zangu, nawapenda maharusi. Walipendeza mnooooooo, hapa Kanye na Kim wakati wanaondoka North anaonekana kwa mbaaaalii.

Safi sana.
 

Scale

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,737
2,000
Hee!! Ndiyo nani hawa jamani!! Kim, Kimathi au? Kanye!! Mh! Kanye tena! Ha ha aaah! Sasa hapo Kim ni nani na huyo Kanye ni nani!? Mwee!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom