KILIMO KWANZA kikitekelezwa........


L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Tanzania bado kuna sehemu watoto wanatumikishwa mda wa masomo au baada.
Enzi zetu kipindi kile ni tofauti na sasa wajameni...

IMG_2986.jpg
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
dah!! nimwkumbuka mbali sana........miaka yetu ile unakuwa na hivi alivyo navyo dogo..then fagio... mzigo wa nyasi... kuni za mwalimu wa zamu.....halafu na rambo ya madaftari....
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
dah!! nimwkumbuka mbali sana........miaka yetu ile unakuwa na hivi alivyo navyo dogo..then fagio... mzigo wa nyasi... kuni za mwalimu wa zamu.....halafu na rambo ya madaftari....
Umesahau na fimbo ya kuchapia wahalifu. Tulikuwa tunatumwa fimbo ya mchongoma na mianzi iliokaushwa vizuri...
Ila kwa karne hii mie napinga watoto kufanyishwa mambo 1947?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Umesahau na fimbo ya kuchapia wahalifu. Tulikuwa tunatumwa fimbo ya mchongoma na mianzi iliokaushwa vizuri...
Ila kwa karne hii mie napinga watoto kufanyishwa mambo 1947?
Pamoja na mamizigo yote ukifika kwa mwalimu inabidi umtawadhe mwanae aliejisadia. umsaidie kuosha vyombo, umfulie na nguo....yaani taabu tupu

Na ukigoma anakubambika kesi ya kuchapa uchi na mwalimu mkuu siku chache zijazo
 

Forum statistics

Threads 1,237,311
Members 475,501
Posts 29,284,113